Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใช้ Cooler Pad ของอะไรกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใช้ Cooler Pad ของอะไรกันครับ

สวัสดีครับ อยากรู้ว่าใช้ของอะไรกันมั่งหน้าตาเป็นยังไงกันบ้าง

ของผมใช้ของที่แถมมา(ตัวโน๊ตบุค Acer Aspire 4315)
    เป็นแบบ 3 พัดลม(ตัวเล็กๆ 60มิล แรกๆก็ดีอยู่หรอกหลังๆนี้แทนที่ลมจะออกดันไม่ค่อยมี -*-)

อยากหาตัวใหม่แหล่มๆ มาใช้

ลงความคิดเห็นกันเยอะๆนะงับ

3 พัดลม ฐานเป็นแบบใส ไฟสีฟ้าครับ

แต่ตัดสายหลอด LED ทิ้งหมดแล้ว มันแสบตา

อีกอันนึงเป็นอะลูมีเนียม 3 Fan ครับ

Comment

ตอนนี้ใช้ Zalman NC2000อยู่ครับ ลมเย็นดี
      ซื้อต่อมาจากเพื่อนในราคาถูกๆ หุๆ

Comment

HATARI `โลดคับพี่น้อง

Comment

150 บาท ไม่มียี่ห้อ

Comment

imarflex ครับ

Comment

Mitsubishi R16-GK

ใช้ดีมากเลยครับ

Comment

Zalman NC2000

Comment

Originally posted by boatbyboat View Post
                  สวัสดีครับ อยากรู้ว่าใช้ของอะไรกันมั่งหน้าตาเป็นยังไงกันบ้าง

ของผมใช้ของที่แถมมา(ตัวโน๊ตบุค Acer Aspire 4315)
                  เป็นแบบ 3 พัดลม(ตัวเล็กๆ 60มิล แรกๆก็ดีอยู่หรอกหลังๆนี้แทนที่ลมจะออกดันไม่ค่อยมี -*-)

อยากหาตัวใหม่แหล่มๆ มาใช้

ลงความคิดเห็นกันเยอะๆนะงับ
                  ของผมก้อเหมือนของคุณอ่ะครับพี่น้อง แต่ซื้อ แค่ 100 เดี๋ยวนะครับ เนื่องจาก รู้จักกันอ่ะ อิอิอิ

Comment

ใช้ notepal ของ cooler master ครับ พัดลม 2 ตัว

เย็นได้ใจมาก ยิ่งเวลาอยู่ในห้องแอร์นี่ยิ่งได้ผลเลย

Comment

3 fanไฟสีฟ้าๆ 130บาท ตัวเดียวกับท่าน Sippaphas เลยครับ รองด้วยกล่อง DVD สูงไปอีก 55

Comment

2 fan no name ไฟสีฟ้า แล้วกลับพัดลมเป็นดูดออกแทนฮะ

รู้สึกว่ามันเย็นกว่าเป่าเข้าเสียอีก

Comment

ใช้ตัวอะครีลิคใสพัดลมใหญ่ๆตัวเดียวเอาแค่ให้มันอากาศเข้าใต้เครื่อง

Comment

Working...
                          X