Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Net แบบ Lan หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Net แบบ Lan หน่อยงับ

คือว่าพอดีอยู่หอใช้เน็ตแบบ Lan เราจะมีวิธีเร่งให้มันเร็วขึ้นอีกไหมอ่ะงับ
    บอทโยกัง5ตัวเน็ตแลคมากเลย เน็ต 128/256

ช่วยชี้แนะหน่อยงับ
    หรือมีโปรแกรมไรช่วยได้ก็แนะนำหน่อยงับ

ขอบคุณงับ

ก็เล่นบอททีละตัวสิครับ เล่นบอทเยอะมันก็ต้องแลค เน็ตผม1เมก เล่น2ตัวยังแลดเลย

Comment

แล้วมีวิธี หรือโปรแกรมช่วยเร่งไหมงับ

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
        แล้วมีวิธี หรือโปรแกรมช่วยเร่งไหมงับ
        ไม่มีวิธีครับ
        ยกเว้นต่อตรงเองเลย ไม่ใช้ของหอ

Comment

ลองหาprogram พวก cforcspeed มาลองเล่นดูครับ เพราะมันจัดการเรื่อง traffic shaping ได้ครับเผื่อจะช่วยได้บ้างครับ

Comment

Working...
          X