Announcement

Collapse
No announcement yet.

คืออาการผมเป็นแบบนี้อะคับแก้ยังไงช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คืออาการผมเป็นแบบนี้อะคับแก้ยังไงช่วยที

อาจไม่ชัดนะคับขอประทานโทษอยู่ที่ทำงาน แต่เมื่อวานผมเปลี่ยนการ์ดจอแล้วมันขึ้นแบบนี้อะคับ แต่คอมเปิดติดทุกอย่างนะคับ จะแก้ให้หายทำไงคับ อันนี้ mb 1155 gigabyte h61m-s2p-R3 คับ แก้ยังไงรบกวนผู้รู้ทีนะคับ

อาการอะไรครับ เปิดแล้วค้างหน้านี้เหรอครับ เอาการ์ดจอเก่าใส่กลับแล้วหายมั้ย

Comment

อัฟเดทไบออสบอร์ดล่าสุดดูนะ แล้วค่อยเอามาเสียบใส่ใหม่

Comment

อัพเดทยังไงอะคับ ไบออส พอช่วยบอกวิธีได้ไหมคับ

Comment

...โหลดโปรแกรม @BIOS จากเวป GIGABYTE มาแล้วกดใช้งานซะเดี๋ยวก็เรียบร้อยแต่ต้องต่อเน็ตไว้นะ...จ๊ะ

Comment

คับจะลองทำดูคับ ขอบคุณมากๆคับ

Comment

Working...
            X