overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32

Thread: มาโหลแล้วครับท่านPS3:arashi_989

OverclockZone Member Interslink's Avatar

Default มาโหลแล้วครับท่านPS3:arashi_989

หลังจากที่PS3ออกมาไม่นานก็ต้องเจอคู่แข่งอย่างWIIไปตามท้ายเจ้อ Great of WarไปอีกMicrosoftทำเจ็บอีกPS3ไม่รู้จะไปอยู่ที่ไหนดี เงยหัวไม่ขึ้น
    ---------------------------------------------------------------------
    บทความต่อไปนี้ ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องหรือค่าจ้างใดๆในการทำกระทู้ขึ้นมา แต่เป็นคนร้อนแรงี่สุดในเรื่องเครื่องคอลโชล จึงต้องออกมาพูด....arashi_989 [ขอดังรอบ2]
    ---------------------------------------------------------------------
    คือเนื่องจากเครื่องPS3ไม่ได้รับการนิยมมากเท่าไรในบ้านเราเพราะมันราคาแพง แต่เราลองมองดูอีกมุมหนึ่งสเป็คเครื่องมันถ้าเป็นคอมก็60,000บาทขึ้นแน่ๆละครับ บางคนก็บอกว่ามันไม่มีอะไรก็แค่เครื่องเล่นเกม แต่อย่างคิดเช่นนั้นเลยครับ มันมีมากกว่านั้นแต่มันไม่ใช้ประเด้นที่จะเอามาพูดในครั้งนี้
    เนื่องจากเกมบนPS3ยังไม่ค่อยออกมาสักเท่าไร เนื่องจากเกมยังไม่ค่อยมีอะไรมากมาย ทำให้ความร้อนแรงดับลงเมื่อเครื่อง วี ออกขาย
    แต่คุณรู้หรือไม่ ค่ายเกมดังจะลงเกมให้PS3อย่างแน่นอน และ...
    PS3 จะเป็นเจ้าแห่งเครื่องเน็คเจนไปในไม่ช้าในการ ปี 2007.......อย่างแน่นอน
    CAPCOM
    Ubisoft
    Electronic Art
    SQUARE ENIX
    SCEI.
    MIDWAY
    Epic
    ID SOFT
    Activision
    EIDOS
    MORE'S....
    --------------------------------------------------------------------
    เกม 10 อันดับ ที่น่าเล่น
    1. MGS4: Guns of the Patriots
    2. Grand Theft Auto IV
    3. Killzone 2
    4. Heavenly Sword
    5. Assassin's Creed
    6. Lair
    7. Devil May Cry 4
    8. Unreal Tournament 3
    9. Motorstorm
    10. WarDevil
    เกมใน ปี2008-2009 ที่น่าเล่น
    Final Fantasy XIII & Versus
    Gran Turismo 5
    God of War 3
    แต่ละเกมน่าเลนทั้งนี้น
    เราจะเอารูปเอาสาระของเกมใหม่มาให้ดูครับ
    *อย่าย้ายเลยนะครับ ข่าวพวกนี้ใหม่มากเลยครับ นะครับ*
    *ขอความร่วมมือจากOCZด้วยนะครับ*
    ----------------------------------------------------------------------
    ******arashi_989 ผมขอบอกเลยว่า ข่าวอันนี้ผมคนแรงที่นำเข้ามาเป็นคนแรก*******
    *************ของ ประเทศ ไทย*****คนแรกเลยครับ*****ไม่โกหกครับ*****
    **ตรวจได้เลย*******************
    -----------------------------------------------------------------------
    26/01/08
    Last edited by Interslink; 28 Jan 2007 at 21:26:20.

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

ไม่สนอ่ะ

OverclockZone Member Interslink's Avatar

ไม่ต่อแล้วครับ เจอแบบนี้ไป

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

Gear of wars ไม่ใช่Great of War

OverclockZone Member Mcrxp's Avatar

- - " น้องเต็มถัง

OverclockZone Member OT's Avatar

Quote Originally Posted by Freekickgundam View Post
    Gear of wars ไม่ใช่Great of War

ดีนะครับ ไม่ใช่ Grian of Wars เหอๆๆ

OverclockZone Member
    GMM Grammy !!~*

95 เต็มถังด้วยคน ฮ่า ๆ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

อีกอย่าง
    เมื่อไหร่จะเลิกโพสท์ผิดบอร์ดซะที

OverclockZone Member Alexandrite's Avatar

แล้วใครใช้ให้ต่อวะ

OverclockZone Member iaung's Avatar

เหมือนกับมีคนบางคนเคยบอกว่าจะไม่มาโพสที่นี่แล้วนี่นา...จำได้

******arashi_989 ผมขอบอกเลยว่า ข่าวอันนี้ผมคนแรงที่นำเข้ามาเป็นคนแรก*******
    *************ของ ประเทศ ไทย*****คนแรกเลยครับ*****ไม่โกหกครับ*****
    **ตรวจได้เลย*******************

นั่งเขียนเองอ่ะดิ

อีกอย่างข่าวมั่วมากๆเลย

OverclockZone Member Apest's Avatar

Final Fantasy XIII & Versus
    Gran Turismo 5

สนใจอยู่ 2 เกมส์นี้
    นอกนั้นม่ายรู้

เพิ่งรู้จะมาปี2008-2009
    แต่ว่านะ

วันหลังโพสถูกหมวดด้วยครับ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

โดนซะเยินเลย
    (เฮ้อ)

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

เค้าก็มีหมวดหมู่ไว้่ให้ จะโดนย้ายไปก็ไม่แปลก

เค้ามีไว้เพื่อความเป็นระเบียบ และทำให้ข้อมูลต่างๆ ทำการสืบค้นได้สะดวกขึ้น

ไม่ใช่นึกแต่จะเอาสะดวกของตัวเอง และทำให้เด่นให้ดัง

OverclockZone Member tawnoei's Avatar

เคารพกฎของบอร์ดหน่อยก็ดีนะครับ ผมเข้าใจนะครับว่าคุณอยากที่จะให้ข่าวที่คุณโพสขึ้นมานี้ได้รู้และกระจายข่าวอย่างรวดเร็ว แต่คุณอย่าลืมสิว่า บอร์ดนี้มีคนเข้ามาใช้กันมากมาย ไม่ใช่มีคุณคนเดียว และเกือบทุกคนก็เคารพกฎกันทั้งนั้น ผมคิดนะว่าถ้ามันเป็นข่าวที่ใหม่จริง ยังไง ก็ต้องมีคนบอกต่ออยู่แล้วล่ะครับ คุณไม่ต้องกังวลหรอกนะว่า ข่าวที่คุณโพสนี้จะไม่รู้กัน แต่ถ้าคุณทำแบบนี้ แทนที่เขาจะรู้เกี่ยวกับข่าว กลายเป็นคุณแทนที่เขารู้และกระจายข่าวกันไป แต่ไม่ใช่สิ่งดี ๆ ที่เขาจะบอกต่อ ๆ กันไป แต่เป็นว่าชื่อเสียของคุณแทน แบบนั้น คุณคงที่จะทำอะไร คงไม่มีใครร่วมมือหรอกครับ ผมว่าคุณเคารพกฏหน่อยก็ดีนะครับ เพื่อส่วนรวมครับ

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

ข่าวพวกนี้ผมรู้มานานแล้วคับ

เพื่อนผมหลายๆคนก็รู้

OverclockZone Member tawnoei's Avatar

อ้อ อีกอย่างนะครับ เวลาเข้าไปเยี่ยมชมที่เว็บ www.nfsclub-th.net และต้องการที่จะโพสข้อความอะไรหรือต้องการที่จะประกาศข่าวสาร ช่วยกรุณาทำตามกฏหน่อยนะครับ ไม่งั้นอย่าหาว่าผมไม่เตือน และคุณจะมากล่าวหาผมใจร้ายไม่ได้ด้วย ผมบอกไว้ก่อนนะครับ
    ผมขอบคุณล่วงหน้า ถ้าคุณทำตามกฏระเบียบได้แล้วนะครับ

ครับ ขอบคุณมากเลย ครับ
    ขอโทษด้วย
    วันไหนผมเก่งเมื่อพวกคุณก็ต้องตายวันนั้น

OverclockZone Member MagicKnight's Avatar
    ถังขยะทั่วไปข้างภนน,ท่อระบายน้ำสาธารณะ

-*- ก็แค่เอาข่าวต่างๆมาเรียบเรียงใหม่ในแบบฉบับของตนเอง
    -*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
    อีกอย่างยังไงซะFinal Fantasy ก็ต้องมีเวอร์ชั่นของWiiอยู่แล้ว เอาหัว(สิว)เป็นประกันได้เลย
    -*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
    ค่ายเกมพวกนั้นก็ต้องลงให้คอนโซลเครื่องอื่นด้วยอยู่แล้ว ยกเว้นSCEIนะ-*-
    Quote Originally Posted by Interslink View Post
    ครับ ขอบคุณมากเลย ครับ
    ขอโทษด้วย
    วันไหนผมเก่งเมื่อพวกคุณก็ต้องตายวันนั้น
    แกจะบอกว่าแกเก่งตอนที่ชั้นตายแล้ว? หรือชั้นเข้าใจผิด? ชั้นไม่ค่อยเข้าใจภาษาที่แกใช้เท่าไหร่นะคุณเกรียน
    Last edited by MagicKnight; 30 Jan 2007 at 17:00:12. Reason: เสริมเนื้อหาหน่อยวุ้ย

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks