Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโหลแล้วครับท่านPS3:arashi_989

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคารพกฎของบอร์ดหน่อยก็ดีนะครับ ผมเข้าใจนะครับว่าคุณอยากที่จะให้ข่าวที่คุณโพสขึ้นมานี้ได้รู้และกระจายข่าวอย่างรวดเร็ว แต่คุณอย่าลืมสิว่า บอร์ดนี้มีคนเข้ามาใช้กันมากมาย ไม่ใช่มีคุณคนเดียว และเกือบทุกคนก็เคารพกฎกันทั้งนั้น ผมคิดนะว่าถ้ามันเป็นข่าวที่ใหม่จริง ยังไง ก็ต้องมีคนบอกต่ออยู่แล้วล่ะครับ คุณไม่ต้องกังวลหรอกนะว่า ข่าวที่คุณโพสนี้จะไม่รู้กัน แต่ถ้าคุณทำแบบนี้ แทนที่เขาจะรู้เกี่ยวกับข่าว กลายเป็นคุณแทนที่เขารู้และกระจายข่าวกันไป แต่ไม่ใช่สิ่งดี ๆ ที่เขาจะบอกต่อ ๆ กันไป แต่เป็นว่าชื่อเสียของคุณแทน แบบนั้น คุณคงที่จะทำอะไร คงไม่มีใครร่วมมือหรอกครับ ผมว่าคุณเคารพกฏหน่อยก็ดีนะครับ เพื่อส่วนรวมครับ

Comment

ข่าวพวกนี้ผมรู้มานานแล้วคับ

เพื่อนผมหลายๆคนก็รู้

Comment

อ้อ อีกอย่างนะครับ เวลาเข้าไปเยี่ยมชมที่เว็บ www.nfsclub-th.net และต้องการที่จะโพสข้อความอะไรหรือต้องการที่จะประกาศข่าวสาร ช่วยกรุณาทำตามกฏหน่อยนะครับ ไม่งั้นอย่าหาว่าผมไม่เตือน และคุณจะมากล่าวหาผมใจร้ายไม่ได้ด้วย ผมบอกไว้ก่อนนะครับ
        ผมขอบคุณล่วงหน้า ถ้าคุณทำตามกฏระเบียบได้แล้วนะครับ

Comment

ครับ ขอบคุณมากเลย ครับ
          ขอโทษด้วย
          วันไหนผมเก่งเมื่อพวกคุณก็ต้องตายวันนั้น

Comment

-*- ก็แค่เอาข่าวต่างๆมาเรียบเรียงใหม่ในแบบฉบับของตนเอง
            -*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
            อีกอย่างยังไงซะFinal Fantasy ก็ต้องมีเวอร์ชั่นของWiiอยู่แล้ว เอาหัว(สิว)เป็นประกันได้เลย
            -*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
            ค่ายเกมพวกนั้นก็ต้องลงให้คอนโซลเครื่องอื่นด้วยอยู่แล้ว ยกเว้นSCEIนะ-*-
            Originally posted by Interslink View Post
            ขอโทษด้วย
            วันไหนผมเก่งเมื่อพวกคุณก็ต้องตายวันนั้น
            แกจะบอกว่าแกเก่งตอนที่ชั้นตายแล้ว? หรือชั้นเข้าใจผิด? ชั้นไม่ค่อยเข้าใจภาษาที่แกใช้เท่าไหร่นะคุณเกรียน
            Last edited by MagicKnight; 30 Jan 2007, 17:00:12. Reason: เสริมเนื้อหาหน่อยวุ้ย

Comment

คงต้องรอจนแก่ตายอ่ะครับ เค้าถึงจะคิดได้

เราคงอยู่ดูไม่ทัน ว่าวันไหนเค้าจะหลุดพ้นจากบัวใต้ตม

Comment

Originally posted by Interslink View Post
                ขอโทษด้วย
                ปั่นนั่นเชียวนิ

Comment

ขอโทษด้วย
                  ผมจะรอวันนั้นนะครับ ถ้ารอไม่ไหว WCG ปีนี้ มาเจอกันได้นะครับ >.<

ถึงผมไม่เก่ง แต่ ก็ไม่เคยอวดว่าเก่ง(ฟังแล้วแหม่ง ๆ แฮะ -_-') ฝึกมาให้ดี ๆ นะครับ

ถ้าคุณอยากเก่งขึ้น คุณลองเข้าไปที่นี่สิ mr-kot.com คุณโหลดวีดีโอมาดู แล้วศึกษาไลน์ที่เขาวิ่งให้ดีนะครับ กับ www.ussr-team.com ลองดูสิครับ ผมไม่แคร์นะครับ ว่าคุณจะเก่งขึ้นจนชนะพวกผมได้ ผมแค่อยากให้คนไทยไม่น้อยหน้าใครเท่านั้นเอง (ชักเริ่มเกรียนแระ กำ -*-')

Comment

กำๆ พอเห๊อะ ทะเลาะกันได้ทั้งวัน

Comment

ขอโทษด้วย

ลองนิยามคำว่า เก่ง ให้ดูหน่อยสิ

ถ้าอยากเก่งจริงก็นิยามมันออกมาให้ได้ ไม่งั้นก็ไปตายเถอะ

Comment

เฮ้อชีวิต สงสารพ่อแม่ พ่อตูเก่งตูยังไม่อวดเล้ยยย

Comment

ขอโทษด้วย
                          แล้วผมจะรอวันนั้นครับ 55555+

Comment

เกรียนเอ้ย เมื่อไหร่จะเลิก -*-

Comment

PS3 อนาคตสดใสแน่ๆ ครับ ไม่ต้องกังวลไปหรอกคุณ arashi
                              ยังไงเสียไม่มีทางที่ XBOX 360 และ Wii จะแข่งได้ในระยะยาว
                              หรอกครับ โปรดใจเย็นๆ

Comment

PS3 อนาคตสดใสแน่ๆ ครับ ไม่ต้องกังวลไปหรอกคุณ arashi
                                ยังไงเสียไม่มีทางที่ XBOX 360 และ Wii จะแข่งได้ในระยะยาว
                                หรอกครับ โปรดใจเย็นๆ
                                แอบเคืองนิดๆ ผมเป็นสาวก nintendo นะ... ลองดูตัวอย่าง PSP กะ NDS ดิคับ ยอดขายกระจายซะขนาดนั้น

ป.ล.ผมว่าอย่าถือสา จขกท เลยดูจากคำพูดน่าจะเป็นเด็ก(เกรียน)อยู่

Comment

Working...
                                X