Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนวเสียงแบบaltec lansing mx6021 ปัจจุบันหาตัวไหนให้เสียงได้แบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนวเสียงแบบaltec lansing mx6021 ปัจจุบันหาตัวไหนให้เสียงได้แบบนี้ครับ

altec lansing mx6021 ปัจจุบันหามือ1ไม่ได้แล้วมั้งครับ
    พอจะมีตัวไหนให้เสียงได้ใกล้เคียงเท่าตัวนี้บ้างครับ
    ขอบคุณครับ

ชอบมากๆ ลำโพง ซับยังใหม่ๆ ตั้งไว้มองเล่นๆ

ตัว Controller พังไม่มีที่ซ่อมน้ำตาจะไหล

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

เท่าที่หาข้อมูลจากเน็ท รีโมทตัวนี้เห็นว่าพอแกะซ่อมได้ แต่ไม่ชัวร์เท่าไหร่ว่าจะซ่อมได้สำเร็จ

Comment

Originally posted by Sweet_LimE View Post
          ชอบมากๆ ลำโพง ซับยังใหม่ๆ ตั้งไว้มองเล่นๆ

ตัว Controller พังไม่มีที่ซ่อมน้ำตาจะไหล
          ตัวของผมก็พังเหมือนกันครับ ลดกลายเป็นเร่ง เร่งเสียงกลายเป็นลด

Comment

Comment

Working...
            X