Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI มันปั่น Driver ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI มันปั่น Driver ..

ข้องใจว่า ATI ท่านจะออกอะไรกันนักหนา ยิ่งออกมาก คนเค้าก็ยิ่งหาว่า มีปัญหา ไม่เข้า
    ที่แถมมากะแผ่นกุก็ยังใช้ดีนะ .... มาจะ 8.11 ละ

ที่บ่นเพราะ ขี้เกียจโหลดเว้ย ใครรู้จักมันบอกให้แม่..ง ตั้งค่า Update ผ่านตัวโปรแกรม CCC เลยได้มั้ย จะได้ไม่ต้องโหลด หรือมีแล้วกุไม่รู้เอง 55555

555555555+

Comment

อิอิ

มาระบายแฮะ

Comment

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555 ๕๕๕๕๕๕

Comment

ลองใช้ครั้งแรกก็งี้แหละ
          นานๆไปก็ชิน

Comment

555+ไม่ดีหรือมีอาไรทำทุกเดือน อิอิ

Comment

ถ้าว่ากันแบบนี้ ค่ายเขียวไม่ออกไดร์เวอร์กันบ่อยกว่าอีกรึ ....

Comment

ไม่อัพเดทไดรเวอร์บ่อยก็บ่น อัพเดทบ่อยก็ว่า

ถ้าคิดว่าตัวที่ใช้ดีอยู่แล้วก็จะอัพตามเขาทำไมล่ะ

Comment

nvidia ออกเยอะกว่าหลายเท่าคับ ปัจจุบัน 180.20 แล้ว

Comment

ออกทุกครั้ง กี่เวอร์ชั่น แม่งก็มีปัญหากับ 3Dmark ทุกครั้ง

นี่ใช่มั้ยที่ท่านจะสื่อ

ปล.หรือผมเข้าใจผิด

Comment

แต่ผมลง ตัว 8.9(vista64) ก็รัน 3dmark06 ได้น่ะครับ โดยไม่ต้องลงตัว hotfix คะแนนที่ได้ระหว่างลง hotfix กับไม่ลง hotfix แทบจะเท่ากันเลยครับ
                      hd4850

Comment

อ้าวสาดดดดดด
                        ผม ATI เฟ้ยยยยยยย

Comment

ออกบ่อยก็ดีครับ แสดงถึงความตั้งใจที่จะแก้ปัญหา หรือพัฒนาประสิทธิภาพ

ถ้าเหนื่อยตามก็ไม่ต้องโหลดครับใช้อันเก่าไปก่อน รอดูว่าตัวไหนมันดีขึ้นจริงๆถูกใจ ค่อยโหลดเอามาใช้

Comment

ก็ประมาณนั้นล่ะครับ ... จิงๆผมก็ไม่ได้มองว่ามันมีปัญหามากมายหรอก ถ้าเทียบกับอะไรแรงที่เราได้มา
                            เคืองแค่ มันจะ Up อะไรกันทุกอาทิตย์ แค่นั้นเอง ... อิอิอิ คือจิงๆอยากจะ Mail ไปที่ ATI เลยอ่ะประมาณว่า
                            "มึ..ทำ Driver ให้มันมี Update ได้ในตัวเลยดิวะ ไอ้พวกโง่ๆจะได้ไม่ต้องมาโพสถามใน Webboard บ่อยๆ" 555

Comment

สงสัยจะว่างจัด
                              จะให้ถูกต้องเป็น nvidia มันปั่น driver

Comment

Working...
                              X