Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA 2k9 PC ออกแล้วรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NBA 2k9 PC ออกแล้วรึยังครับ

เจอมา หลายไฟล์ แต่คิดว่าจะเป็น Fake

แต่ ใน GS วันที่ระบุไว้ว่า 20 รบกวนแชร์ ข้อมูลด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็เห็นเว็ปบิทนอก ปล่อยกันแล้วนะครับ แต่ก็รอของไทยก่อน เพื่อความชัวร์
    รอมาเป็นแรมปีเลยครับเกมส์นี้ ตั้งแต่ภาคที่แล้ว ไม่คิดว่าภาคนี้จะลง pc ด้วยซ้ำ สุดยอดของเกมส์บาสฯแล้ว

Comment

แหม คอเดียวกัน เลย นะครับ ปกติ PC นี่เกมบาส EA เป็นเจ้า เพราะ ทำอยู่ฝ่ายเดียว

คราวนี้ 2k sports มาแย่งพื้นที่ ผม ว่าต้องอยู่ที่พอร์ตลงมา ให้ PC ได้ดีแค่ไหน

อยากเล่นมากๆ เลี้ยวววววว

Comment

วันนี้เย็นๆน่าจะมา

Comment

โอเคครับ เริ่ม leech แล้ว

โดยมีคน ออกมาคอนเฟิร์ม ว่าเล่นได้แล้ว

แต่จะลอง โหลด ดู ได้ผล ยังไงวจะมารายงาน ครับ

คิดว่าถ้าเวิคจะดันขึนเว็ป บิท ไทย ให้ครับ

Comment

เท่าที่ดูมาตามเว็บบอร์ดต่างประเทศ ตอนนี้ก็ยังเล่นไม่ได้ครับ ติด Serial กันหมดครับ พุดถึงแผ่นกุ๊กกู๋นะครับ

Comment

เวป Releaselog ยังไม่มี แสดงว่ายังเล่นไม่ได้ หรือ ยังไม่ออกมา
              http://www.rlslog.net/

เกมส์ล่าสุดตอนนี้ คือ Dead Space PAL XBOX360-LoCAL
              Release name: Dead.Space.PAL.XBOX360-LoCAL
              Size: 6.17GB
              Language: ENG
              Genre: Action/Adventure
              Region: PAL (Region-Locked)

Comment

ผมอีกคนครับที่รอเล่นเกมส์นี้มานาน

Comment

ตัวที่ผม โหลด นั้น จะจริงหรือเท็จ เช้ามืดพรุ่งนี้ รู้ผล ครับ

รอมานาน leech ไม่หยุดแน่นอน

Comment

Originally posted by JoePo View Post
                    ตัวที่ผม โหลด นั้น จะจริงหรือเท็จ เช้ามืดพรุ่งนี้ รู้ผล ครับ

รอมานาน leech ไม่หยุดแน่นอน
                    ผมจะคอยเป็นกำลังใจให้ครับ

อยากเล่นมากๆเลยครับเกมส์นี้

Comment

มารอลุ้นด้วยคนครับ

Comment

อยากเช่นกันนะ

Comment

มาแล้วนะครับ มีให้ โหลดกันแล้ว

Comment

ต้องลองหาดูซะแล้ว เกมส์นี้

Comment

แฟนบาสเหรอครับ ผมแฟนบอล อิอิ

Comment

Working...
                              X