Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำที่ครับ

HD4670 กับ 9600GOS สองตัวนี้ควรเลือกไรครับ

เน้นทำอะไรครับ
    ถ้าดูหนัง HD 4670
    เล่นเกมส์ 9600 GSO นะครับ ไม่ใช่ GOS

Comment

เล่นเกมส์อะครับ

Comment

Originally posted by mawinwinner View Post
        เล่นเกมส์อะครับ
        9600GSO ^^

Comment

ยี่ห้ออะไรครับแนะนำผมที..ขอคุณครับท่านผู้รู้

Comment

ตอนนี้ก็มียี่ห้อยอดนิยมอย่าง GALAXY 9600GSO ครับ เพราะราคากำลังดี
            แต่ อย่าลืมสำรวจ PSU ของท่านด้วยนะครับ ว่าจ่ายไฟเพียงพอให้การ์ดตัวนี้รับประทานไหม ^^
            จ่ายไม่พอมีวูบนะครับ ( แต่ PSU ติดเคสบางตัวก็เอาอยู่นะครับ ไม่ทุกตัวเสมอไป )

แต่ตัว 4670 ไม่ต้องเสียบไฟเพิ่มให้การ์ดแต่อย่างใด

Comment

Working...
            X