Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 8600 gt ตัวนี้ถูกจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 8600 gt ตัวนี้ถูกจัง

http://www.9final.com/computer/chain...r3-p-8000.html

ถูกกว่าของ Asus กับ Foxconn ที่ขายในเว็บ Advice ตั้งเยอะ

ถูกเวอร์ sold out อีกต่างหาก

Comment

ไม่แปลก ของ red china ต้นทุนมันต่ำ

Comment

แล้วคุณภาพมันจะน้อยตามราคารึเปล่าอะครับ 8600gt เหมือนกันอะ

Comment

555+ น่า ลอง นะครับ

Comment

แสดงว่าขายหมดแล้วใช่มั๊ย................อยากได้ราคานี้ซัก 4 ตัวจัง...........

Comment

เหอๆ อะไรมันจะประหยัดขนาดน้าน

Comment

คุณภาพด้านการแสดงผลอาจไม่ด้อยกว่ากันเท่าไหร่ครับ
                แต่ คุณภาพของอุปกรณ์ที่นำมาทำตัวการ์ดเราไม่รู้ครับ ว่าเป็นอุปกรณ์ที่มีคุณภาพอยู่ในเกรดที่ดีไหม
                หรือ บางที่เค้าอาจจะต้องการเลหลังสินค้าในสต๊อคครับ ( อันนี้ต้องถามผู้รู้ร้านค้าขายครับ ผมเดาเอา อิอิ )

Chaintech 8600GT ตัวนี้เคยสร้างความฮือฮาในบอร์ดเราเมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้วมั๊งครับ
                รูปร่างหน้าตามันสวยดีครับน่าจีบ -_-V ตอนนั้นขายที่ร้าน Busitek ในราคาประมาณ 1750 บาท

Comment

อ่อ ถูกที่วัสดุสินะ เห็นบอกประกัน3ปีนี่คงไม่ต้องเคลมบ่อยหรอกเนอะ...หวังว่า
                  เค้าบอกหมดชั่วคราวอะครับ ในเว็บมีอีกตัวน่าสนเหมือนกัน His 2600XT ddr3 512 mb ลังเลอยู่
                  Last edited by bluemonkey; 20 Oct 2008, 16:57:02.

Comment

อันที่จริงยี่ห้อนี่ Dcom นำมาขายตั้งนานแล้วนี้ครับตั้งแต่สมัย MX440 โน่น หรือนานกว่านั้น ล่าสุด 7600GS Dcom ขายอย่างถูกเลยครับเมื่อต้นปีนี้เอง

Comment

2600XT เป็นน้อง 8600GT นะครับ
                      พูดให้ดูดีหน่อยก็คือ 8600GT ดีกว่า 2600XT นิ๊ดดดดเดียวเองครับ ( ที่ DDR3 เหมือนกัน )
                      หรือเอาง่ายๆ คือ พอๆกันครับ

อันนี้ลองเรียงความแรงตามที่ผมได้ดูๆมานะครับ

1650pro ~ 8500GT ~ 2600pro < 2600XT ~ 8600GT ~ 3650 < 8600GTS ~ 9500GT

~ คือประมาณนะครับ

Edit : ตามคำแนะนำท่าน battlecruiser ครับ เดวคนอื่นจะหลงไปกับผม อุอุ
                      Last edited by Open; 21 Oct 2008, 07:36:02.

Comment

86000GT เคยซื้อของ ASUS ราคาตอนนั้นตั้ง 4690.-

ตอนนี้ถูกจริง ๆ

Comment

7600GT แรงกว่า X1650 กับ 8500GT เด้อ

Comment

ถ้าเอาไว้เล่นเกมส์ เทียบกับ 3650 แล้วเป็นไงมั่งครับ แล้ว psu ของ Tsunami 580 w ไม่เต็มนี่พอจะใช้ได้มั้ย

Comment

8600GT ใช้ได้ครับ

Comment

Working...
                              X