Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2,500 กับ cpu amd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2,500 กับ cpu amd

งบ 2,500 ไม่ต้องการการ์ดจอ กับ Athlon x4 840 โอเคไหมครับ

ใช้ทำงานออฟฟิต เล่นเวปทั่วไป ต่อจอออนบอร์ดก็ได้ใช้ไหมครับ

เทียบกับ apu เล่นตัวไหนดีกว่าครับ

ไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆ แล้วมันจะชื่อว่า Athlon ทำไม

Comment

อ้าวมันต่อออนบอร์ดไม่ได้เหรอครับ พอดีไม่ได้ตามเลยครับ

สงสัยต้องไป Apu ใช่ไหมครับ

งบ 2,500 ตัวไหนดีครับ

Comment

2500เพนเทียมจีเหอะครับ

Comment

A6-7400K BLACK EDITION 2,630฿ advice

Comment

x4 840 คือ APU ที่เอาการ์ดจอออกครับ ต้องจัดกับการ์ดจอ

Comment

มีบอร์ดอยู่แล้วหรือเปล่า

Comment

เข้ามาฟังด้วยครับ

Comment

Athlon x4 840 เป็น APU ที่ตัดการ์ดจอในตัวออก เพราะงั้นต้องซื้อการ์ดจอเพิ่ม
                  ส่วน APU ที่มีการ์ดจอในตัวก็พวก A4 A6 A8 A10 ทั้งหลาย

Comment

ขอบคุณทุกท่านฮะ สรุปไป+ การ์ดจอเพิ่มครับ

Comment

Originally posted by Hardgamer2 View Post
                      2500เพนเทียมจีเหอะครับ
                      มือสอง 1900 บาท @4.7G2400 เอง

Comment

Originally posted by moeye View Post
                        งบ 2,500 ไม่ต้องการการ์ดจอ กับ Athlon x4 840 โอเคไหมครับ

ใช้ทำงานออฟฟิต เล่นเวปทั่วไป ต่อจอออนบอร์ดก็ได้ใช้ไหมครับ

เทียบกับ apu เล่นตัวไหนดีกว่าครับ
                        ใช้งานแค่นี้แนะนำ

APU A8-6600K + ASUS A68HM-K + แรม 4G1แถว สบายๆ 4 GB RAM PC DDR3/1600 KINGSTON HYPERX SAVAGE RED

3200+1800+960 = 5960 บาท มี VGA ในตัว ไม่ต้องใส่เพิ่ม

Comment

Working...
                        X