Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx 750w แต๊ปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx 750w แต๊ปครับ

ขอความช่วยเหลือครับ psu xfx 750w มันแต๊ปครับ ใครพอจะทราบว่าสามารถเคลมได้ไหน ช่วยบอกหน่อยครับ ประกันดีคอมอ่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าหน้าครับ

http://www.neolutiongroup.com/th/new...php?NewsId=932

ยืนไว้อาลัย 1 นาที

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

แนะนำ ซื้อใหม่เลยครับ เอาตัวเก่าส่งเคลม เพราะใช้เวลานานมากกกกกกกกกกก
        ถ้าเคลมผ่านได้ของคืนมา ค่อยขายก็ได้ครับ

Comment

ถึงเป็น dcom แต่ยังไม่หมดประกัน ก็เคลมจากร้านที่ซื้อมาได้เลยครับ

Comment

ซื้อใหม่ ให้ไปมันไปกับดีคอม

Comment

ใส้ ซีโซนิคเลยนะน่าน แสดงว่าท่านใช้การ์ดเทพ

Comment

Comment

ซื้อใหม่เหอะ เคลมเสียค่าเคลมอีก แถมนาน ผมเคยใช้XFX พัง ว่าจะเคลม พออ่านรายละเอียด โทรไปถาม ส่งไปซ่อมนาน เงิบเลย

Comment

ใช้รุ่นนี้มา 2 ปีกว่าๆ เหมือนกัน
                    คงใกล้ถึงเวลาแล้วสิเรา คิคิ

Comment

ผมซื้อ XFX Proseries 850W Black Edition Gold จากร้าน computeandmore ถ้าเกิดมีปัญหาจะเครมยังไงละครับ

Comment

เปลี่ยน เป็น super flower เลย

Comment

Originally posted by takumi619 View Post
                          ผมซื้อ XFX Proseries 850W Black Edition Gold จากร้าน computeandmore ถ้าเกิดมีปัญหาจะเครมยังไงละครับ
                          รุ่นใหม่ๆจะเป็นประกันนีโอครับท่าน

ดีคอมปิดไป มี นีโอมาแทน

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
                            รุ่นใหม่ๆจะเป็นประกันนีโอครับท่าน

ดีคอมปิดไป มี นีโอมาแทน
                            อ่าครับ แล้วประกันของ neolution เป็นไงบ้างครับ
                            ถามก่อนเผื่อแต๊บครับ -*-

Comment

Working...
                            X