overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 53
    OverclockZone Member shadow99's Avatar

Default [775]E2140+IntelDesktopBoard+BB2G-1333/วิทยุPhilips/TP-LinkUSB/USB-Switch ปิด 20-9-58

รายการ 1.E2140 + Intel Desktop Board + BB 2G/1333
    E2140 + Intel Desktop Board + BB 2G/1333 no ฝาหลัง ใช้งานได้ปกติครับ
    ของปลดระวางหลังจากลูกค้า Upgrade คอมฯ ทุกชิ้นประกันหมดแล้วนะครับ แต่ใช้ได้ไม่ต้องห่วง
    ถ้ายอดเกิน 600 ขึ้นไป แถมเคส HP (เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมา) เป็นเคสแบรนด์ สีเงิน ไม่ใหญ่มาก
    สายภายในจ้องตัดต่อซ่อมหน่อยเนื่องจากหนูกัด มี Power ให้ไม่รู้เท่าไหร่ แถมให้เลยครับ
    รูปแทนเคส คล้ายๆ แบบนี้แต่เก่ากว่า

เปิดที่ 299 บาท
    บิดเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0
    ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 100 บาท
    ของแถมตามด้านล่าง
    ของแถม
    นอกจากยอดเกิน 600 จะแถมเคส HP แล้ว ยังแถม Mouse 1 กอง มีหัว PS/2 และ Keyboard PS/2

ไหนๆ ละ เอาลำโพงไปสักหน่อย ละกัน อิอิ ตัวสีดำ ดังข้างเดียวนะครับ ดังดี แต่สีชมพู ม่ายดังเลย 55

-----------------------

รายการ 2.วิทยุ Philips
    วิทยุ Philips มีช่องเล่น CD และเทป แต่ทุกอย่างที่กล่าวมา เล่นไม่ได้เลย อิอิ
    CD หัวน่าจะไปแล้ว ส่วนเทป สายพานขาด แล้วมันทำอะไรได้บ้าง ก็เปิดวิทยุฟังได้ครับ
    เสียงดังดี อาจจูนเสียงยากนิดนึง ก็ต้องคอยขยับปุ่มนั่นนี่ แต่ก็ดังดีครับ ไว้ฟังไรเล่นๆ ได้ครับ

เปิดที่ 199 บาท
    ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 80 บาท
    ของแถม
    แถมเทปให้ 20 ม้วนครับ เพลงดังๆ ทั้งนั้น อิอิ แล้วก็มี CD นิดหน่อย
    แต่เมื่อคุณได้เทปไปแล้ว คุณอาจจะแบบว่า เอ้าแล้วจะวางยังไง 20 ม้วน
    ไม่เป็นไรผมแถม ชั้นวางเทปให้ด้วย 1 อัน ใส่ได้ตั้งหลายม้วนครับ

รายการ 3. TP-Link TL-WN722N Wireless USB
    TP-Link TL-WN722N Wireless USB ใช้งานได้ปกติ มีประกัน วอยด์ยังอยู่นะครับ
    รับได้แรงพอสมควร เสียบต่อที เจอของใครไม่รู้มาเต็มเลย 150 Mbps ครับ มีเสาให้ด้วย

เปิดที่ 99 บาท
    ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 60 บาท
    ของแถม
    นี่เลยเวลาต่อเน็ตเปิดฟังพง ฟังเพลง เอาอันนี้ไป ที่หนีบหนังสือ
    ของ aidata และหนังสืออ่านฆ่าเวลา เอาไป 4 เล่มเลย

บางคนบอก อ้าวแล้วมันตั้งยังไงละ นี่เลยตามนี้ แต่ต้องตั้ง 2 ข้างนะครับ

รายการ 4. USB Switcher
    USB Switcher ใครที่จะต่อ Printer นะ แบบมีตัวเดียวทั้งบ้านอะ
    เอานี่ไปเลย โดเรม่อนแนะนำมา USB Switcher เอาไว้สลับใช้ Printer ได้
    หรือใช้กับอุปกรณ์อย่างอื่นก็ได้ ที่ต้องการให้มันสลับใช้งานกัน ของยังใหม่นะ

เปิดที่ 99 บาท
    ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 50 บาท
    ของแถม
    แถมนี่เลย เอาไว้ในห้องนะ ใครจะใช้ก็ได้ เพราะมันคือถังขยะครับ อิอิ
    ตัวนี้ดีมาก มีหูจับกระทัดรัด แล้วก็ไม่ต้องกลัวขยะมันจะเลอะห้อง
    เพราะมีถังอีกใบนึง ซ้อนกันเลยครับคุณ สะดวก สบาย สะอาดมาก

รายการ 5.ไก่ของเล่น acousto optics Galinha
    ไก่ของเล่น เอาใส่ถ่าน ก็สามารถพูด ร้องเพลง มีไฟกระพริบๆ ได้ แล้ววิ่งได้ด้วย

เปิดที่ 199 บาท
    ของแถม
    ไฟตกแต่งห้อง เป็ดน้อย ไฟติดทุกตัว ทุกดวงครับ
    ตำหนิแค่รางถ่านมีรอยแตก แต่ผมลองใส่ถ่านดูแล้ว
    ไม่ค่อยมีผลเท่าไหร่ หรือไม่ก็เอาผ้าเทปพันได้ครับ

รายการ 6.นาฬิกา โดเรม่อน
    นาฬิกา โดเรม่อน ใช้งานได้ปกติครับ ทุกวันนี้ก็ใช้ให้มันเดินอยู่ ^^

เปิดที่ 0 บาท
    ของแถม
    แถมนาฬิกา Kitty แต่อาจจะต้องเอาไปซ่อมรางถ่านหน่อยนะครับ

กติกา
    - ทุกรายการเปิดตามที่แจ้ง
    - ระบุด้วยนะครับ เช่น 1.100 , 2.120 ตามด้วยเบอร์โทร 08x-xxx-xxxx ลงครั้งแรกก็ได้ครับแล้วแต่ไม่ลงก็ได้
    - จบประมูลที่ 20/09/2558 22.30.00 น.
    - การจัดส่ง ตามระบุไว้ข้างต้น
    - การโอนเงินไม่เกิน 2 วันนะครับ ถ้าไม่สะดวกยังไง PM บอกกันครับ
    - กรุณาอย่าบิดเล่นนะครับ

OverclockZone Member naken_Ru's Avatar

2.199
    6.10

ฝนตกทุกวัน ดูแลสุขภาพด้วยนพฮาฟ

OverclockZone Member eicutesung's Avatar
    Northeastern of Thailand

ท่านโดว์น่าจะเปิดบิดของแถมบ้างนะคับ 5555 มาบิดทีไร สับสนทุกที บิดเอาของแถม

OverclockZone Member

OverclockZone Member pooyclub's Avatar
    พระราม2 บางขุนเทียน กรุงเทพ

แปะๆไว้ก่อน

OverclockZone Member BEN_13's Avatar
    ชานเมืองบ้านโป่ง ราชบุรี

OverclockZone Member atisa's Avatar
    กทม. Tel.061-652-4575

3 : 100 ครับ

naka's Avatar
    อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว 27000

OverclockZone Member theboy27's Avatar

OverclockZone Member manonmoon's Avatar

ไฟตกแต่งห้อง เป็ดน้อย
    อยากได้ ของเเถม 55

OverclockZone Member shadow99's Avatar

Quote Originally Posted by naken_Ru View Post
    2.199
    6.10

ฝนตกทุกวัน ดูแลสุขภาพด้วยนพฮาฟ
    ขอบคุณครับท่านโดม
    Quote Originally Posted by eicutesung View Post
    ท่านโดว์น่าจะเปิดบิดของแถมบ้างนะคับ 5555 มาบิดทีไร สับสนทุกที บิดเอาของแถม

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by pooyclub View Post
    แปะๆไว้ก่อน
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by BEN_13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by atisa View Post
    3 : 100 ครับ
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by march2014 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by naka View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by theboy27 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by manonmoon View Post
    ไฟตกแต่งห้อง เป็ดน้อย
    อยากได้ ของเเถม 55

OverclockZone Member pooyclub's Avatar
    พระราม2 บางขุนเทียน กรุงเทพ

เจิมรายการที่1.300/0972508530/ปุ้ย

OverclockZone Member mrakira's Avatar

เชื่อสิ ว่าของแถมแหล่มกว่าของประมูลจริงๆ

OverclockZone Member IT_Star's Avatar

OverclockZone Member staytus's Avatar

Quote Originally Posted by mrakira View Post
    เชื่อสิ ว่าของแถมแหล่มกว่าของประมูลจริงๆ
    +1000000 ของแถมจัดหนักกันเลยทีเดียวเชียว

OverclockZone Member

3.110

0869754050

OverclockZone Member BEN_13's Avatar
    ชานเมืองบ้านโป่ง ราชบุรี

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks