Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cpu 2 ตัวนี้ ตัสใหนดีกว่าครับ รบกวนผู้รู้ดูไห้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cpu 2 ตัวนี้ ตัสใหนดีกว่าครับ รบกวนผู้รู้ดูไห้ทีครับ

Cpu 2 ตัวนี้ ตัสใหนดีกว่าครับ รบกวนผู้รู้ดูไห้ทีครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ

เทียบไม่ได้ครับ ราคาไม่เท่ากัน

ที่ถามนี่คงไม่ใช่จะซื้อใหม่ใช่มั้ยครับ เพราะตกรุ่นไปนานแล้วทั้งคู่

Comment

ผมจะซื้อครับ แต่สงสัยว่า ไอ้ amd มัน 8core8thread ไอ้ intel มัน2core2thread เลยอยากทราบว่าตวใหนคุมกวากันครับถ้าซื้อมา

Comment

มันตกรุ่นแล้วครับ

ถ้าจะซื้อไปรุ่นใหม่ๆดีกว่า

i5 4440/4460

FX-8320E/8320

Comment

Originally posted by savsasa13 View Post
          ผมจะซื้อครับ แต่สงสัยว่า ไอ้ amd มัน 8core8thread ไอ้ intel มัน2core2thread เลยอยากทราบว่าตวใหนคุมกวากันครับถ้าซื้อมา
          จะซื้อใหม่ก็ไปดูรุ่นอื่นครับ ไอ้พวกนี้มันตกรุ่นนานละ

Comment

Working...
          X