Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องที่วินโดว์วิสต้าอ่ะครับทำหน้าจอซ้อนกันอย่างไงหรอครับที่สวยๆมีภาพครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องที่วินโดว์วิสต้าอ่ะครับทำหน้าจอซ้อนกันอย่างไงหรอครับที่สวยๆมีภาพครับ

ถามเรื่องที่วินโดว์วิสต้าอ่ะครับทำหน้าจอซ้อนกันอย่างไงหรอครับที่สวยๆมีภาพครับ
    ถ้ามีเวบโหลดทีมวิสต้าพร้อมวิทีลงจะขอบคุนมากเลยครับ ที่มันซ้อนกันสวยๆๆอ่ะครับ

น่าจะเป็นการวัดคะเเนนเเล้วเครื่องจะประมวลความสามารถเเละเพิ่มให้เองนะ

ต้องลองวัดคะเเนนที่ My com ดู

Comment

งงงับ

Comment

แบบนี้อ่ะครับ

Comment

จิ้มตรงข้างๆ Start Menu อะ แต่ต้องเิปิดโปรแกรมหรืออะไรต่างๆไว้หลายอันก่อนนะ
          Attached Files

Comment

window+tab

Comment

บางทีจิ้มยังไม่ได้ครับต้องลองวัดคะเเนน Performance ของวินโดว์วิสต้าก่อนนะครับ
              ส่วนมากจะไ้ด้ 4.9 คะเเนนขึ้นไปครับถึงจะมีเเบบนี้

เข้าที่ My com เเล้ว Performance เลยครับ

Comment

Working...
              X