Announcement

Collapse
No announcement yet.

จิตตกกก ASUS X550Z ซื้อได้วันเดียวฮาร์ดดิสดัง..แก๊กกกๆๆๆ..????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จิตตกกก ASUS X550Z ซื้อได้วันเดียวฮาร์ดดิสดัง..แก๊กกกๆๆๆ..????

วันนี้ตอนบ่ายไปซื้อasus x550zมาที่it city แล้วกลับมาลองเล่น นั่งอยู่ในห้องคนเดียวแล้วได้ยินเสียงฮาร์ดดิสดังแก๊กกๆๆ...แก๊กๆๆ....แก๊ก แบบนี้อ่ะครับเป็นๆช่วงๆอ่ะครับ มันผิดปกติปะคับ ต้องเอาไปเคลมปะครับ (ลองโหลดโปรแกรมมาดูอ่ะครับแต่อ่านไม่เป็น)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Attached Files

ssd เลยพี่ แล้วจะลืม hd แบบเดิม คอมผมบูตวินโดไวมาก 3-4 วิพร้อมใช้ ขนาดแค่ core2duo นะ

Comment

ใส่ ssd แล้วเอา hdd ไปใส่ช่อง dvd
      เสียง แก๊กๆ = ปรกติ อย่าซีเรียส

Comment

Working...
      X