Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบคอมเองครั้งแรกเศร้าขนาด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบคอมเองครั้งแรกเศร้าขนาด

Zotac970 amp ยัดไม่เข้าzalman12 plus. ตกม้าตาย เซงเลย คุณsiva อุส่าห์บอกว่าไว้การ์ดยาว31 cm แต่ก่อนซื้อเคส ผมก็ไปดูข้อมูลอยู่น้าว่ามันบอกว่ายาวเกิน31 cm. ว่าจะไปหาช่างเจียรเหล็ก จะได้ไหมนะ. แล้วก็รบกวนดูหน่อยครับว่าผมเสียบสายเพาเวอร รีดเซท ฮารดดิสอะไรถูกไม่ครับไม่มั่นใจ ขอบคุณครับ ต้องมานั่งรอcpuจากลาซาด้าอีก ลงแดงๆอยากใช้แล้ว
    Attached Files

กลับหัว -..-

Z11 Neo / Z3+ ใส่ได้ เพราะสามารถถอดช่อง HDD ตรงกลางออกได้

Z11+ / Z12 -.-

Comment

ตัดเรียบร้อยและครับใส่ได้แล้วครับถึงจะเละๆไปหน่อย. ฮ่าๆ

Comment

Working...
      X