Announcement

Collapse
No announcement yet.

Google Chrome มีแบบ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Google Chrome มีแบบ...

Google Chrome มีแบบรุ่น 64bit บิทไหมครับ

https://www.google.com/work/chrome/browser/
    คลิกที่ Download Chrome 64-bit MSI Package

Comment

แหม่ ยังมีอารมณ์มาเล่นสี

Comment

เวลาดู youtube แล้วเปิดเต็มจอพอดูคลิบจบจะพิมพ์ตัวหนังสือในช่องค้นหาจะพิมพ์ไม่ได้ต้องพับหน้าจอลงมาก่อน มีใครเป็นแบบผมบ้างใหม่ครับมีวิธีแก้ไหมลงวินโดว์ใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมครับ

Comment

Originally posted by seksit55 View Post
          เวลาดู youtube แล้วเปิดเต็มจอพอดูคลิบจบจะพิมพ์ตัวหนังสือในช่องค้นหาจะพิมพ์ไม่ได้ต้องพับหน้าจอลงมาก่อน มีใครเป็นแบบผมบ้างใหม่ครับมีวิธีแก้ไหมลงวินโดว์ใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมครับ
          ผมก็เป็นนะ บางทีดูคลิป facebook โหลดไม่ขึ้นบ้าง ดูได้ครึ่งคลิปแล้วไม่โหลดบ้าง แต่ดูใน firefox กับ ie ลื่นปรื๊ด

Comment

Working...
          X