Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ ZOTAC SSD 120GB ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ ZOTAC SSD 120GB ดีไหมครับ

มันดีแล้วทนไหมครับ
    พอดีว่าจะซื้อครับ งบไม่เกิน 2000 พอดีจะเอาไปใส่ NB ครับ
    ส่วนตัวใช้เล่นเน็ต เขียนโปรแกรมและเกมส์ออนไลน์ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

เรื่องทนไม่รู้ครับ เพราะเพิ่งใช้ได้ไม่กี่วันเอง ^ ^

ผมก็ลงเกมส์ไว้สองเกมส์ครับ SF2 กับ Far Cry 3 ก็ใช้ได้ครับโหลดเร็วดี

ใช้งานทั่วๆไปมันก็โอเคนะครับ อีกตัวเลือกก็ Sitakings อ่ะครับ คนใช้เยอะ

Comment

ผมก้ออยากรู้มากเลยครับ หาคนรีวิว ก้อไม่มีเลย

Comment

Sitakings SSD 120 GB = 1,580 ฿

www.devasnatural.com/products/product.php?id=475

Comment

รีวิวเล็กๆ (ใส่ใน Note Book เช่นกัน)

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post65895582

Originally posted by TWK. View Post
          เมื่อใช้พื้นที่ไปเกือบ 90 %

ปล. ใช้มาจะครึ่งปีละ ตอนนั้นซื้อมือ1 มาแค่ 1350฿ เอง คิคิ

Comment

Originally posted by NaiZZ View Post
            เรื่องทนไม่รู้ครับ เพราะเพิ่งใช้ได้ไม่กี่วันเอง ^ ^

ผมก็ลงเกมส์ไว้สองเกมส์ครับ SF2 กับ Far Cry 3 ก็ใช้ได้ครับโหลดเร็วดี

ใช้งานทั่วๆไปมันก็โอเคนะครับ อีกตัวเลือกก็ Sitakings อ่ะครับ คนใช้เยอะ
            สอบถามหน่อยครับถ้า ZOTAC เทียบกับ Sitakings ตัวไหนมีประสิทธิภาพกว่าเห็นบอกกันว่า Sitakings ความเร็วจะตกหน่อย
            ผมว่าจะสอยมาสักตัว ผมก็ไม่รู้ว่าจะเลือกตัวไหนดี

Comment

มีขายนานแล้วหรอครับ ผมคิดว่าเพิ่งมาขายไม่นานมานี้ *-*

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                รีวิวเล็กๆ (ใส่ใน Note Book เช่นกัน)

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post65895582

ปล. ใช้มาจะครึ่งปีละ ตอนนั้นซื้อมือ1 มาแค่ 1350฿ เอง คิคิ
                ราคามันชวนจิงๆ55
                Last edited by sitezaza; 22 Sep 2015, 20:43:58.

Comment

Originally posted by TheDuck View Post
                  สอบถามหน่อยครับถ้า ZOTAC เทียบกับ Sitakings ตัวไหนมีประสิทธิภาพกว่าเห็นบอกกันว่า Sitakings ความเร็วจะตกหน่อย
                  ผมว่าจะสอยมาสักตัว ผมก็ไม่รู้ว่าจะเลือกตัวไหนดี
                  ผมก็อยากรู้เหมือนกัน แต่ผมเล็ง Zotac อยู่

Comment

sitaking 5 ปี zotac 3 ปี หรือเปล่าครับผม

Comment

Originally posted by eddies89 View Post
                      sitaking 5 ปี zotac 3 ปี หรือเปล่าครับผม
                      zotac 3 ปี เรอะ ผมเอา 5 ปีดีกว่า sitaking ประกันของอะไร ?

Comment

Originally posted by TheDuck View Post
                        zotac 3 ปี เรอะ ผมเอา 5 ปีดีกว่า sitaking ประกันของอะไร ?
                        ประกัน devasnatural ครับ

Comment

Working...
                        X