Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการ ไรท์ DVD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการ ไรท์ DVD หน่อยครับ

ผมโหลดไฟล์จากเว็บบิท เป็นไฟล์ .VOB จะไรท์ใส่แผ่น DVD นี้จะไรท์ ยังไงต้องใช้โปรแกรมอะไร

DVDFabครับ

Comment

Nero ก็ได้จ้าๆๆๆ

Comment

ขอบคุณครับบ

Comment

ถ้าเป็น .VOB อย่างเีดียวต้องใช้โปรแกรมช่วยครับ ...

Comment

Nero Recode กับ Nero Vision

Comment

ต้องการไรท์ให้ดูหนังบนเครื่อง DVD ด้วยใช่มั้ยครับ
              Nero ครับ ทำตามนี้เลย
              1. เ้ข้าไปที่ nero exprees แล้วเลือกไปที่หัวข้อด้านซ้ายมือว่า วีิดีโอ/รูปภาพ ครับ
              2. เลือกหัวข้อด้านขวาว่า DVD-วีดีโอไฟล์ครับ
              3. เลือกไฟล์ที่เป็นไฟล์ DVD ทั้งโฟล์เดอร์เลยนะครับ
              4. แล้วก้อทำการเบรินเลยครับ
              แค่นี้ก้อจะสามารถนำแผ่นไปเปิดในเครื่องเล่น DVD ได้แล้วครับอิอิ......

Comment

ละถ้ามันมาทั้งโฟลเดอร์video tsอะัครับ

Comment

ของผมโหลดมาก็มาทั้ง Video_ts อะครับ ไรท์ยังไงอะครับ โหลด Tv Champion มาดู

Comment

Working...
                  X