overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 15 of 15
    OverclockZone Member AiiJoe's Avatar

Cool {<+> เปิดขาดทุน Onitsuka Tiger สวยๆ+ถูกๆ 9คู่ ของแท้100% <+>} ปิดวันพฤหัส 24ก.ย.3ทุ่ม

ฝากกด Like !!! Fan Page กันด้วยนะคร้าบบบ

++++ Onitsuka Tiger AiiJoe Shop ++++

>>>> รอบนี้เปิดขาดทุนนะครับ ถูกๆกันไปเลย <<<<

ขอบคุณน้องสต๊อปมากครับ ^^"

กติกาในการประมูลนะครับ

1. ขอมีราคาเริ่มต้นนะครับ
    2. ประมูลขั้นต่ำเพิ่มครั้งละ 50 บาทนะครับ
    3.วิธีประมูลกรุณาใส่รหัส พร้อมราคาที่ประมูลครับ
    4.ผู้ประมูลรายใหม่กรุณาใส่เบอร์โทรศัพท์ด้วยครับ
    5. ผู้ชนะประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูลครั้งนี้ และโอนเงินภายใน 1 วัน หนีหาย blacklist นะครับ
    6.จัดส่งของให้หลังจากโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงครับ
    7. คิดค่าส่งแบบEMS100บาทครับ
    8. ถ้าเกิดเวบล่มก่อนการประมูลปิด ไม่มีการเลื่อนประมูลนะครับ คนใส่ราคาไว้จะได้ไปทันทีครับ
    9. ผู้เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะการประมุลนะครับ
    10.รายละเอียดสินค้าอยู่ด้านล่างนะครับ
    11.ต้องการซื้อเลยกรุณาโทรมานะครับ 095-474-2424 โจ้ครับ
    ( เฉพาะรายการที่ยังไม่มีคนเปิดราคานะครับ )
    12.ถ้าคู่ไหนมีกล่องมาให้ด้วยจะระบุลงไปในรายละเอียดนะครับ
    13.ปิดการประมูลวันพฤหัสที่ 24 กันยายน 2558 เวลา 21.00.59น.นะครับ

>>>> ชอบคู่ไหนใส่ราคาไว้ก่อนได้นะครับ ^__^ <<<<

1.Onitsuka Tiger Norico Pokadot
    (Size 7.5US/39EUR/24.5CM) ของใหม่มือ1 !!!
    สำหรับคุณผู้หญิงโดยเฉพาะครับคู่นี้ เอาใจสาวๆกันบ้าง
    โอนิซึกะไปเกอร์ โนริโกะ มาพร้อมกับลาย pokadot
    แถมเป็นสีชมพู shocking pink สุดสวยอีกครับ
    คู่นี้เป็นของใหม่มือ1นะครับ กล่องป้ายครบ
    เหมาะสำหรับสาวๆไซส์รองเท้า 39-39.5 นะครับ
    หนุ่มๆคนไหนอยากจะซื้อให้แฟน แล้วไปใส่คู่กับ
    โอนิซึกะของหนุ่มๆก็คงจะน่ารักเลยทีเดียวครับ
    รุ่นนี้เริ่มหายากแล้วนะครับ สีนี้ตาม Shop ไม่มีขายแล้ว
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 2,500 ครับ

2.Asics Tiger Obori marathon Corsair Japan made
    (Size 7.5US/40.5EUR/25.5CM)***rare item
    ถือเป็นอีกคู่ในตำนานเลยครับคู่นี้ โอโบริ มาราทอน คอแซร์
    แมดอินเจแปน คู่นี้ผลิตในญี่ปุ่นแท้ๆเลยนะครับ
    ตัวรองเท้าเป็นแบบผ้านะครับสีน้ำเงินเข้ม
    ลายคาดด้านข้างเป็นหนังสีเหลือง ส่วนด้านหลังเป็นหนังกลับ
    ลิ้นด้านหน้าเป็นสีขาว รุ่นนี้ค่อนข้างเบามากนะครับ
    เนื่องจากตัวรองเท้าทำจากผ้า ใส่เดินสบายเท้าแน่นอน
    สภาพรองเท้า90%เลย พื้นรองเท้าไม่มีสึกเลย
    เจ้าของเก่ารักษามาอย่างดีมากครับคู่นี้
    ตำหนิจะมีตรงลายคาดสีเหลืองนิดหน่อยนะครับ ตามอายุการใช้งาน
    นอกนั้นถือว่าสภาพดีเยี่ยมครับ เหมาะแก่การสะสมจริงๆ
    ใครเท้าไซด์นี้ไม่ควรพลายจริงๆนะครับของหายากแบบนี้
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,900 ครับ

3.Onitsuka Tiger Mexico66 Baja
    (Size 7/40EUR)สีSilver/Black/Red
    โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 รุ่นบาจา สภาพนางฟ้าเลยครับคู่นี้
    สภาพรองเท้า 95% เลยครับพื้นแทบไม่สึกเลย ตัวรองเท้าใหม่มากๆ
    โดยรวมทุกอย่างถือว่าดีมากเลยครับ เหมือนของใหม่ดีดีนี่เองครับ
    รองเท้าเป็นสีเงิน คาดด้วยหนังแท้สีดำตัดกับสีแดง
    ตัวรองเท้าไม่มีส่วนผสมของหนังกลับ ทำความสะอาดง่ายมาก
    ลิ้นด้านหลังรองเท้าโลโก้ Tiger เป็นงานปักลงบนลิ้นเลยครับ
    สวยมากๆรองเท้าสีสวยๆสภาพใหม่ๆแบบนี้ จัดกันไปด่วนๆเลย
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,900 ครับ

4.Onitsuka Tiger Mexico66
    (Size 10.5US/44.5EUR) สี White/Brown
    โอนิซึกะไทเกอร์รุ่นยอดนิยมใส่ง่ายๆสบายๆมาแล้วครับ
    มากับสีในตำนานอีกคู่หนึ่งนะครับ สีใส่ง่ายๆสบายๆ
    หรือจะเรียกว่าสีชาคริตก็ได้ครับ เพราะเคยใส่ถ่ายละครเรื่องเป็นต่อมาแล้ว
    พื้นรองเท้าเป็นสีขาวครับ คาดด้วยหนังแท้สีน้ำตาลครับ
    ในส่วนของหนังกลับด้านหน้า กากบาทด้านหลัง และพื้นรองเท้า
    จะเล่นเป็นโทนสีน้ำตาลนะครับ รวมไปถึงโลโก้ Tiger น้ำตาลที่อยู่ที่ลิ้นหลังครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ 90% นะครับ พื้นสึกไปน้อยมากครับ
    สภาพโดยรวมของรองเท้า ส่วนต่างๆถือว่าโอเคมากเลยครับ
    ใครใส่ได้ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงนะครับ

5.Onitsuka Tiger Mexico66 Baja
    (Size 9US/42.5EUR/27CM)สีBlack/White/Green
    โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 รุ่นบาจา สีเข้มๆเท่ห์ๆมาแล้วครับ
    รุ่นนี้เป็นรุ่นหนังแตกนะครับ หายากพอสมควรเลย
    ตัวรองเท้าเป็นสีดำนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีขาว ตัดกับสีเขียวครับ
    ลิ้นด้านหลังเป็นหนังกลับสีดำ โลโก้ Tiger เป็นสีเขียวเท่ห์ๆ
    รุ่นนี้จะเป็นแบบแปะๆนะครับ ไม่ต้องเสียเวลานั่งผูกเชือกอยู่ครับ
    รองเท้าสภาพประมาณ 89% เลยครับพื้นแทบไม่สึกเลย สภาพโอเคเลย
    สภาพอื่นๆดูตามรูปได้เลยนะครับ สีนี้เลอะยากทำความสะอาดง่าย
    จะใส่ไปทำงานใส่ไปเที่ยว ได้ทุกโอกาสเลยครับ ใส่ได้จัดกันไปด่วนๆครับ
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,700 ครับ

6.Onitsuka Tiger Mexico66
    ( Size 44.5EUR/10.5US) สี Black/Dusty Olive
    มาถึงโอกาสของคนที่ชอบรองเท้าสีเข้มๆบ้างครับ
    ตัรองเท้าจะเป็นสีดำคาดด้วยลายเส้นสีเทาตัดกับสีครีม
    ขอบรองเท้าก็เป็นหนังสีครีมเช่นเดียวกันครับ
    ด้านหลังรุ่นนี้ลิ้นเป็นหนังกลับนะครับ โลโก้ Tiger เป็นสีดำ
    ส่วนลิ้นหน้าลองเท้ามีโลโก้ Onitsuka เป็นสีแดงตัดกันอย่างลงตัว
    สภาพรองเท้าคู่นี้ถือว่าใหม่มากครับประมาณ 92% เลย พื้นแทบไม่มีรอยสึก
    คู่นี้ใส่ไปทำงานใส่ไปเที่ยวก็ได้นะครับ สีเข้มๆทำความสะอาดง่ายแน่นอน
    ไซด์ 44.5 ไม่ค่อยมีขายในโซนเอเชียนะครับ ใครเท้าไซด์นี้จัดไปด่วนๆเลย
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,700 ครับ

7.Onitsuka Tiger Mexico66 Baja
    (Size 11.5US/46EUR/29CM) สี Brich Green/ink
    เอาใจคนไซด์ใหญ่บ้างครับ โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 รุ่นบาจา
    สีนี้ถือเป็นสียอดฮิตขายดีสีหนึ่งของโอนิซึกะเลยนะครับ
    ตัวรองเท้าเป็นสีครีมตัดสีเขียวแดงลิ้นเหลืองนะครับ สีสวยๆเลยครับ
    ลิ้นด้านหลังเป็นสีเหลืองนะครับ โลโก้ Tiger เป็นสีแดงตัดเท่ห์ ๆเลย
    รุ่นนี้จะเป็นแบบแปะๆนะครับ ไม่ต้องเสียเวลานั่งผูกเชือกอยู่ครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ 90% สภาพการใช้งานตามรูปเลย
    นานๆไซส์ใหญ่ขนาดนี้จะมาสักครั้งนะครับ ใครไซด์นี้ไม่ครพลาดจริงๆ
    จะใส่ไปทำงานใส่ไปเที่ยว ได้ทุกโอกาสเลยครับ

8.Onitsuka Tiger Corsair Original
    (Size 40.5EUR/7.5US/25.5cm)สี Green/White
    โอนิซึกะไทเกอร์คอแซร์ อีกรุ่นหนึ่งที่หายากมาแล้วครับ
    คู่นี้เป็นรุ่นออริจินัลดั้งเดิมนะครับ ไม่ใช่เป็นรุ่นที่ผลิตใหม่นะครับ
    รุ่นนีจะไม่มีลิ้นด้านหลังนะครับ เหมาะสำหรับคนที่ไม่ชอบรองเท้ามีลิ้น
    ตัวรองเท้าเป็นสีเขียวหนังกลับคาดด้วยลายเส้นสีขาว
    สีคู่นี้สวยๆเลย ใส่กับกางเกงขาสั้นขายาวได้หมดครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ90% สภาพถือว่าโอเคเลยครับคู่นี้
    ใครชอบรองเท้าทรงนี้จัดกันด่วนๆครับ ของสวยๆราคาถูกแบบนี้
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,600 ครับ

9.Onitsuka Tiger Runspark
    (Size 10US/44EUR/28CM) สีโดมพลอย
    โอนิซึกะไทเกอร์ รันสปารค์ เบาๆเลยครับคู่นี้
    คู่นี้เหมาะกับคนใส่ Mexico66 ไซด์ 44-44.5EUR นะครับ
    สีสวยๆเท่ห์ๆ ตัวรองเท้าเป็นสีสุดคลาสสิคโดมพลอย
    ตัวรองเท้าเป็นสีขาว คาดด้วยลายน้ำเงินตัดกับสีแดง
    รองเท้ารุ่นนี้จะมีจุดเด่นตรงที่ความเบานะครับ เพราะน้ำหนักรุ่นนี้เบามาก
    รุ่นนี้เริ่มหายากเข้าไปทุกทีนะครับ เนื่องจากรันสปารค์รุ่นใหม่ที่ออกมา
    ได้มีการปรับเปลี่ยนทรงไปแล้วนะครับ
    เพราะฉะนั้นเรื่องความหายากถือว่าระดับนึงเลยครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ 90% นะครับ สภาพถือว่าโอเคเลยนะครับ
    ใครไซด์นี้และชอบรองเท้าเบาๆใส่สบายเท้า ไม่ควรพลาดเลยนะครับ
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,400 ครับ

>>> สรุปราคาเปิดประมูลครับ <<<

1.= 2,500 = ?
    2.= 1,900 = ?
    3.= 1,900 = ?
    4.= 1,900 = ?
    5.= 1,700 = ?
    6.= 1,700 = ?
    7.= 1,700 = ?
    8.= 1,600 = ?
    9.= 1,400 = ?

OverclockZone Member AiiJoe's Avatar

OverclockZone Member

2.1900
    3.1900
    O970242469

Quote Originally Posted by Alale View Post
    2.1900
    3.1900
    O970242469

^_^

>>> Update ราคาล่าสุดครับ <<<

2.= 1,900 = Alale
    3.= 1,900 = Alale

????

Up+++

Upppp

Quote Originally Posted by zefilo View Post

>>> Update ราคาล่าสุดครับ <<<

Up

OverclockZone Member pomProject's Avatar

1.Onitsuka Tiger Norico Pokadot

OverclockZone Member pomProject's Avatar

2500 0885606494

เดี๋ยวมาสรุปผลนะครับ

Quote Originally Posted by pomProject View Post
    Quote Originally Posted by pomProject View Post
    2500 0885606494

>>> สรุปผลประมูลครับ <<<

1.= 2,500 = pomProject

Bookmarks