Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้เป้าร้านที่จะไปสอย ร้านใหนถูก ร้านใหนดี ตามเสปคนี้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้เป้าร้านที่จะไปสอย ร้านใหนถูก ร้านใหนดี ตามเสปคนี้ทีครับ

พอดี จัดเสปคคอมตามลิสด้านล่างนี้

แล้วพอดี ไม่แน่ใจเกี่ยวกับราคา ว่าปัจจุบันหรือเปล่า เพราะบางร้านไม่ค่อยอันเดทราคา

หรืออาจมีราคาถูกกว่านี้

รบกวนช่วยชี้เป้าร้านทีครับ สเปคตามด้านล่างนี้
    Attached Files

จัดไปทำอะไรครับ ไม่เอาการ์ดจอเหรอ บอร์ดลดลงหน่อยก็ได้

ราคาจะขึ้นไปหน่อยหนึ่ง

M/b Gigabyte Z97N-Gaming 5 4,200

สั่งมาประกอบเอง เน้นถูกก็ Lazada ใช้โค้ดลด 12% True

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
      จัดไปทำอะไรครับ ไม่เอาการ์ดจอเหรอ บอร์ดลดลงหน่อยก็ได้

ราคาจะขึ้นไปหน่อยหนึ่ง

M/b Gigabyte Z97N-Gaming 5 4,200

สั่งมาประกอบเอง เน้นถูกก็ Lazada ใช้โค้ดลด 12% True
      จะเอามาลง hackintosh เขียน xcode ครับ

แล้วก็ process image and video

vga จะซื้อ ตามหลังเป็น 750ti หรือมีตัวใหนแนะนำมั้ยครับ สำหรับ process image

Comment

แรมเล่นบัส 2400 ไปเลย

Comment

VGA ก่อนดีกว่าครับ 2400 หนักไป

Comment

Working...
          X