Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเลือกหน่อยสิ ระหว่าง Tagan BZ 600W กับ iCute TiTaNium Pro 650W อันไหนดีกว่าอ่ะ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมเลือกหน่อยสิ ระหว่าง Tagan BZ 600W กับ iCute TiTaNium Pro 650W อันไหนดีกว่าอ่ะ?

ช่วยผมเลือกหน่อยสิคับ พอดีจะทำคอมใหม่ เลือกพาวเวอร์ไม่ถูกเอาตัวไหนดี

Tagan BZ 600W กับ iCute TiTaNium Pro 650W

ถ้าเป็น BZ ผมเอา BZ ครับ
    (ราคาต่างกันเยอะนะ)
    แต่ถ้าเป็น U-38 ผมเอา iCute ดีกว่า

ถ้าประหยัดงบก็เอา iCute ไปดีกว่าครับ ถูกกว่ากันเยอะ ถ้าเน้นสวย เปิดเคส เคสใส BZ สวยงามมากๆ

สรุป อยู่ที่ตังค์ ของดีทั้งคู่ครับ

Comment

คับ

ใจคับ

Comment

ชอบแสงสีก็ BZ โลด

Comment

ชอบยี่ห้อไหนเอาอันนั้น ตามงบด้วยนะครับ อย่าเกินตัวเดี๋ยวจะช้ำใจเอา หึหึ
          คราวนี้เหลือเรื่องประกันล่ะ ว่าอะไรดีกว่ากัน ก็ต้องเสี่ยงเอาล่ะครับ
          แต่เป็นผม ผมอยากลอง Tagan นะ แต่วันที่ไปซื้อบังเอิญของไม่มีในร้าน TK ครับเพราะเขาตีกลับหมด เนื่องจากปัญหาเสียง "จี่" นั้นแหละ เลยสอย iCute แทน อิอิ คุ้ม และไม่แพง

Comment

iCute TiTaNium Pro 650W

Comment

icute ครับ

Comment

ไม่เปิดเคสหรือไม่ใช่เคสใส icute ก้คุ้มดี

Comment

เวลานี้ ICute - -''

Comment

ตามข้างบนคับ ณ ตอนนี้ iCute TiTaNium Pro 650W

Comment

เซ็งครับตอนผมไปซื้อตัว icute 650W ของดันหมดเลยต้องเอาตัว 750 วัตต์มาแทนงบบานปลายเลย แต่ก็สวยดีครับคุ้มด้วยเพราะมันถูกมากๆ เสียแต่สายมันสั้นไปนิดคงเป็นด้วยพาวเวอร์ผมวางล่าง แหะๆ

Comment

Originally posted by boomer1983 View Post
                        เซ็งครับตอนผมไปซื้อตัว icute 650W ของดันหมดเลยต้องเอาตัว 750 วัตต์มาแทนงบบานปลายเลย แต่ก็สวยดีครับคุ้มด้วยเพราะมันถูกมากๆ เสียแต่สายมันสั้นไปนิดคงเป็นด้วยพาวเวอร์ผมวางล่าง แหะๆ
                        เดี๋ยวรอซักครู่ ฝากให้เพื่อนไปสอยมาให้ละ
                        ตัว 750W (เหลือ 13 ตัว ที่ร้าน TK บอก)
                        ตัว 650 W หมด รอของเข้าสิ้นเดือน (ประมาณ)

Comment

Working...
                        X