Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อย >> มีบอร์ด 775 Matx รุ่นไหน OC แรงๆ มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อย >> มีบอร์ด 775 Matx รุ่นไหน OC แรงๆ มั้งครับ

ถามหน่อย >> มีบอร์ด 775 Matx รุ่นไหน OC แรงๆ มั้งครับ

อยากได้ Matx แบบไม่มี on board จะมีเปล่าเนี้ย

แล้ว บอร์ด matx แบบใช้ ซิพ p45 ไรงี้จะมีเปล่าครับ

อยากได้ แรง แต่ไม่ใหญ่ งะ

จะเอามาใส่กลับ

e8400
    EVGA 9800GTX+

ครับคงไม่ sli อยู่แล้ว เลยอยากหา บอร์ด MATX

ขอบคุณมากครับ

http://overclockzone.com/zolkorn/yea...2rs/index.html

Comment

แจ๋ม ๆๆ ราคาค่าตัวมันเท่าไหร่หว่าเนี้ย

ร้านไหนมีมั้งครับ

Comment

เงียบจัง อยากรู้ๆๆๆ

Comment

อยากรู้ รอท่าน ผู้ รู้

Comment

TKcom99.com ครับเป็นตัวแทนจำหน่ายdfi แต่ของยังไม่เข้าครับ รอสิ้นเดือนไม่ก็งาน com

Comment

Originally posted by orthadox View Post
              TKcom99.com ครับเป็นตัวแทนจำหน่ายdfi แต่ของยังไม่เข้าครับ รอสิ้นเดือนไม่ก็งาน com
              หลอ ครับแง้ว นึกว่ามันมีขายหละ เซง

ขอบคุณครับ

Comment

หรือว่ามีตัวไหน อีกเปล่าครับ ท่าน

Comment

ว่ากันตามวัตถุประสงค์ที่เจาะจงมา ก็คงต้องยกให้เขาหละ "DFI"

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ว่ากันตามวัตถุประสงค์ที่เจาะจงมา ก็คงต้องยกให้เขาหละ "DFI"
                    ครับผม ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X