Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้น่อยครับพี่ๆBattery n/bถ้ามันเสียเปลี่ยนไส้ได้จิงประครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้น่อยครับพี่ๆBattery n/bถ้ามันเสียเปลี่ยนไส้ได้จิงประครับ

ขอความรู้น่อยครับพี่ๆ
    Battery n/bถ้ามันเสียเปลี่ยนไส้ได้จิงประครับ เสียที่ขั้วอะไรแบบนี้อะครับจาแพงไหม
    แล้วมีร้านแถวไหนรับทำครับ
    ถ้าผมจาซื้อ Battery ใหม่ซื้อได้ที่ไหนมั้งครับ ของ asus a8m ราคาแพงไหม

ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาตอบนะครับ

เปลี่ยนได้ครับ

ราาคา 3-4 พันครับ

บางทีเปลี่ยนแล้วก็ปกติ

โชคร้ายหน่อยก็ Status แบตเีพี้ยน

ร้ายๆสุดก็บึ้มครับ

Comment

Originally posted by suebbit93 View Post
      ขอความรู้น่อยครับพี่ๆ
      Battery n/bถ้ามันเสียเปลี่ยนไส้ได้จิงประครับ เสียที่ขั้วอะไรแบบนี้อะครับจาแพงไหม
      แล้วมีร้านแถวไหนรับทำครับ
      ถ้าผมจาซื้อ Battery ใหม่ซื้อได้ที่ไหนมั้งครับ ของ asus a8m ราคาแพงไหม

ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาตอบนะครับ
      ลองติดต่อทางศุนย์เอซัสยังครับ เผื่อเขาพอจะช่วยไรได้ อาจจะมีขายนะครับ

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
        เปลี่ยนได้ครับ

ราาคา 3-4 พันครับ

บางทีเปลี่ยนแล้วก็ปกติ

โชคร้ายหน่อยก็ Status แบตเีพี้ยน

ร้ายๆสุดก็บึ้มครับ

แพงจัง งี้ซื้อใหม่จาถูกกว่ารึป่าวครับ
        ปัญหาคือจาซื้อที่ไหนได้ อะครับ พันทิพจามีรึป่าวครับ ราคาแพงไหมของแท้กะเทียมราคาต่างกันมากประครับ รอผู้รู้มาตอบ ขอบคุณคร้าบบบบ

Comment

ที่พันทิพย์น่าจะมีนะครับเคยเห็นร้านที่ขายอยู่ไม่ต้องมาเปลี่ยนใส้ด้วย ร้านมันมีใบโปรชัวร์สีเขียวๆอยู่บนตู้นะครับ
          ชั้นสี่ตรงที่มีร้านขายโน็ตบุคมือสองเยอะนะครับลองไปดูถ้ามันยังอยู่นะ

Comment

Working...
          X