Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะอัพเกรดการ์ดเสียงจาก ASUS Xonar เป็น X-Fi XtremeAudio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะอัพเกรดการ์ดเสียงจาก ASUS Xonar เป็น X-Fi XtremeAudio

ปัจจุบันใช้ ASUS XONAR DS 7.1 อยากจะอัพการ์ดเสียงดูบ้าง เอาไว้ดูหนัง80 ฟังเพลง 20

Creative SoundBlaster X-Fi XtremeAudio ตัวนี้ จะตอบโจทย์มากกว่ามั้ย หรือพอๆกัน เห็นของใหม่ๆ เอามาขายกันหลักร้อยเอง

เลยมาขอความเห็นหน่อยครับ

XtremeAudio ไมค่อยนาใช้ครับ ถ้าเลน เน้นถูก SB0467 ก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ จริงๆ ก็ไม่ได้เน้นถูกมาก ตั้งงบไว้พันกลางๆ

Comment

พันกลางๆ ก็เล่น X-FI 0460 ถอด DTS ในตัวด้วยครับเน้นดูหนัง ฟังเพลงก็เพราะ เสียงใส เบสตูมดี

Comment

Originally posted by Kastor View Post
          พันกลางๆ ก็เล่น X-FI 0460 ถอด DTS ในตัวด้วยครับเน้นดูหนัง ฟังเพลงก็เพราะ เสียงใส เบสตูมดี
          จัดไป ขอบคุณมากครับ รอสอยแพพ

Comment

Working...
          X