Announcement

Collapse
No announcement yet.

farcry เป้นเกมส์ยังไง- -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• farcry เป้นเกมส์ยังไง- -

พอดียังไมไ่ด้เล่นภาค 1 เลย มีคน เอา 2 มาปล่อยซะละ

ขอบคุณจร้า

เคลียเกม หมดและ

Comment

เปง fps ยอดเยี่ยมประจำปี 2004 ในภาคแรก ภาค2กำลังจะยอดเยี่ยมประจำปี 2008 แล้วล่ะ ไปดูรูปในกูเกิ้ลเอานะถ้าอยากเห็น

Comment

ภาคแรกผมก็ไม่ได้เล่น มันมีตัวประหลาดด้วย มะชอบ
        ภาค 2 ได้ข่าวว่าไม่มีเลย ลองซะหน่อย
        แต่ก็ต้องแอบ ร้องให้อยู่ไกลๆ เพราะไม่มียาแก้ไอ - -

Comment

เปนเกมแนว FPS คล้ายๆ Crysis นะ เพราะค่ายเดวกันทำ

Comment

อุอุ ภาค2อภิมหากาพย์เลยล่ะ

ปล. เอ่ออยากรู้ว่า ยาแก้ไอ คืออะไรหยอ -0-* ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่าบอกทีจิๆ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
              อุอุ ภาค2อภิมหากาพย์เลยล่ะ

ปล. เอ่ออยากรู้ว่า ยาแก้ไอ คืออะไรหยอ -0-* ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่าบอกทีจิๆ
              พวกเกมส์แผ่นตรู๊ดนั้นจะมีโรคประจำตัวคือ ไอ สังเกตได้จากเวลาเราลงเกมส์เสร็จแล้ว มันจะไอออกมา โดยปรากฎเป็น Dialog Box พร้อมเสียง และข้อความที่เขียนว่า กรุณาใส่แผ่น นั้นละครับ ฉะนั้น ท่านหมอผู้เชียวชานเรื่องโรคพวกนี้ จึงออกตัวยาแก้ไออันนี้มา โดยใช้ชื่อยาว่า Crack ครับ

Comment

อ่อ- -* เหงพูดไว้ว่า Crack กับ ยาแก้ไอ ไอเราก็คิดว่าคนละอย่างกัน -3-

Comment

ไม่รู้เวลาเราไอ จะเอามา Crack ได้เปล่า

Comment

มี farcry ภาค 2 ไหมครับ อยากได้อ่ะครับ

Comment

Originally posted by wancom1926 View Post
                      มี farcry ภาค 2 ไหมครับ อยากได้อ่ะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=311855

ลองดูกระทู้นี้สิ ผมโพสิ้งค์ไว้ สามารถโหลดลงบิทได้เลยครับ ตัวนี้ Clone DVD ครับ

Comment

เป็นเกมรุนแรงค่ะ มอมเมาเยาวชนส่งเสริมให้เด็กบ้าสงครามค่ะ ถ้าเห็นใครเล่นแจ้งตำรวจได้เลยค่ะ

55555555+ ผมไม่ยู้เยื่องผมมาวววว

Comment

Originally posted by p6010 View Post
                          เป็นเกมรุนแรงค่ะ มอมเมาเยาวชนส่งเสริมให้เด็กบ้าสงครามค่ะ ถ้าเห็นใครเล่นแจ้งตำรวจได้เลยค่ะ
                          55555555+ ผมไม่ยู้เยื่องผมมาวววว
                          คงจะเมาหนักมากด้วยนะครับ เล่นเป็น 2 เพศในคนเดียวเนี่ย - -*

Comment

ภาคแรกเล่นนานแล้วรอภาค 2 นี่ละน่ามัน

Comment

ไอ้ภาคแรกนี่มันก็เหมือน Crysis ออกใหม่ๆล่ะ

บ่นกันตรึม กราฟฟิคโคตรโหด ตอนนั้นมีแต่ GF ซีรี่ 6xxx

Comment

Working...
                              X