Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับว่า A10-7870k กับ Athlon x4 860k (สเป็คเพิ่มเติมด้านในเล่นตัวไหนดี)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับว่า A10-7870k กับ Athlon x4 860k (สเป็คเพิ่มเติมด้านในเล่นตัวไหนดี)

1.

-
    -
    -
    -
    -
    2.

1 หรือ 2 ดีกว่ากัน หรือว่าต้องปรับตัวไหนอะไรยังไง ไว้แนะนำลูกค้าที่ร้านเพิ่มเติม

ขอบคุณความคิดเห็นล่วงหน้า

x4 860k + 260x กินขาดเเน่นอนครับ ถ้าให้ดีเเนะนำใส่ซิงค์เเยกด้วยนะครับ เพราะอุณหภูมิ cpu ตัวนี้ค่อนข้างสูง

Comment

อยากประหยัดไฟก็7870Kอ่ะครับ

Comment

ถ้าเน้นเกมก็ x4 860k + การ์ดแยก

Comment

X4 860K + R7 260X ถ้าเน้นเล่นเกมคุ้มดีครับ

Comment

A8 6600k+VGA แยกแรงๆไปจบ

Comment

Originally posted by kitti3 View Post
              A8 6600k+VGA แยกแรงๆไปจบ
              apu ตัวนี้เทียบเท่า vga ตัวไหนครับ

Comment

ผมให้ใส่การ์ดแยกนะ แบบที่เขาใช้กับอินเทลอะ มี vga-on ไว้สำรองเฉยๆ

Comment

Working...
                X