Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีเลือกกล้อง Webcam อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีเลือกกล้อง Webcam อ่ะครับ

จะเลือกกล้อง Webcam นี้ต้องดูยังไงหรอครับ ผมดู ตรงความละเอียด เห็นมีตั้งหลายแบบ ทั้ง
    800x600, 1280x960, 1.3Pixel, 1.3 Mega Pixels, 480k Pixel, 5000Pixel, 5ล้านPixel
    ความละเอียดแบบนี้อันไหนชัดสุดหรอครับ

5 ล้านชัดสุดครับเเต่รู้สึกว่า 1.3 Pix ที่อันละ 500-600 บาทจะเป็นพิกเทียมนะครับของเเท้ต้อง 1000 ขึ้นครับ

Comment

ชัด ราคาถูกคับ
      555+

Comment

เอาที่มันถ่ายแล้วหล่อน่ะครับ

Comment

ตามตัวอย่างที่ให้มาอ่ะครับ ของเรียงจากชัดมากสุดไปชัดน้อยสุดได้ไหมครับ

Comment

ของ ลอจิสเทคอ่ะครับ..ชัว

Comment

ขอให้มันเห็นหน้าก็ได้แล้วครับ -*-

Comment

เออ ก็สามารถ แบ่งได้เป็นของ เกรดแท้ ก็คือของพวกมียี่ห้อ ที่อย่างน้อยก็ พันอัพ อ่ะครับ

โลจิเทค ไมโครซอฟ อะไรต่าง ๆ

และพวก จีนแดง ที่ขายตามพันทิพย์ ราคา 200-500 บาทอ่ะครับ

เลือกตามจุดประสงค์ ถ้าตังค์หนา ก็ของแท้เลยครับ

แต่ถ้า อยากได้ของ ตามพันทิบ ก็ ไปเลือกดูได้เลยครับ บางร้านมีเปิด ให้ดูเวลาเดินผ่านแล้วแว๊บ ๆ

ดูว่าชัดดีหรือเปล่า ราคาเฉลี่ยก็ อยู่ประมาณ 350 อ่ะครับ

โชคดีครับ

Comment

เอาไปเล่น แคมฟร๊อกอะสิ ^ ^

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
                    เอาไปเล่น แคมฟร๊อกอะสิ ^ ^
                    เบื่อพวกรู้ทันหง่ะ

Comment

ผมว่าเอาตัวที่ความละเอียดน้อยๆครับ ความละเอียดยิ่งมากความหล่อยิ่งหดหายย.. ^^

Comment

Working...
                      X