Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี psu รุ้นไหนบ้างที่มีไฟตรงพัดลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี psu รุ้นไหนบ้างที่มีไฟตรงพัดลม

ถามครับ ตามหัวข้อเลย แล้ว 500w Delux ในเว็บร้าน JIB มีไฟมั้ยครับที่ราคา 1600 กว่า ๆ คืออยากได้แบบมีไฟครับ สวยงามดี ลดต้นทุนลงมา ตอนแรกสนใจ BZ500 แต่แพงชิบหายเลยสนใจรุ่นต่ำๆลงมา แต่บ้านอยุอุบล + แม่ไม่อยากให้สั่งของเลยตามจริงก็อยากได้ iCute 650W แต่ไม่ได้เพราะแม่ไม่ให้สั่ง
    จึงอยากทราบว่ารุ่นไหนอีกที่มีไฟอีกครับมั้ยงั้นจะเอาตัว BZ500 ตัวเดิม

ขอบคุณมากมายครับ

Raidmax Hybrid 2 RX-530SS 530W
    ราคาประมาณ 1500 ฿

http://images.google.co.th/images?q=...=1&sa=N&tab=wi

.

Comment

ตามท่าน TWK เลยครับ คุ้มสุดละ ถ้าอยากเอาแบบมีไฟด้วย

Comment

GIGABYTE Odin Pro

ใช้อยุๆ 550W. 3990 บาท

Comment

^
          ^
          ^
          แพงกว่า BZ อีกท่าน

Comment

Working...
          X