Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเชื่ออุณหภูมิอันไหนดีหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเชื่ออุณหภูมิอันไหนดีหรอครับ

นี่ขนาดผมใช้น้ำนะครับไมอุณหภูมิมันสูงจังอ่าถ้าดูในReal temp

E8500@4.04Gb หรือเพ่ที่ร้านJEDI เค้าไม่ได้ทาซิลิโคนมานะ

ยังไม่ได้แกะดูเรย
    Attached Files

BIOS
    ส่วนตัวคิดว่า EVEREST น่าจะชัว

Comment

โห ร้อนมหาลัย เลยครับ

ผมอัดไฟไปมากกว่านั้นยังไม่ร้อนเท่านั้นเลยอ่ะ แล้ว 38 องศาของตัวโปรแกรม Asus อ่ะครับ มันวัดจากอะไรเหรอครับ ของผม 27 เองแต่ Core 1 กะ core 0 39 เงี้ยอ่ะครับ ไม่รู้อันไหนคือ cpu จิงๆ

Comment

BIOS

Comment

Working...
        X