Announcement

Collapse
No announcement yet.

DEAD SPACE ทำไม เมาส์มันหนืดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DEAD SPACE ทำไม เมาส์มันหนืดๆ

ใครเป็นแบบผมบ้างครับ ตั้งแต่ตอนเข้าเกมส์ละ เลื่อน เมาส์ ไปทางไหนมันจะหนืดๆ บางทีก็ หมุน เร็ว จนเลย ออกไปขอบจอก็มี บังคับไม่ถนัดเลยรำคาญมาก

มีเสียบจอยเกมไว้มั้ยครับ ถอดออกแล้วอาจจะดีขึ้น ผมเคยเป็นเหมือนกัน

Comment

ผมไม่เคยใช้จอยครับ แล้วท่านเป็นไหมครับ เมาส์มันจะ หลุดๆ หนืดๆ ยืดๆ เวลาเราลากหน่ะครับ

Comment

อืมไม่เป็นนะครับ แต่เวลาเล็งยิงนี่ เมาส์มันช้าหน่อย

Comment

เป็นเหมือนกันครับผม

ปรับแล้วปรับอีกยังงัยก็ไม่หาย

คาดว่าน่าจะเป็นเพราะ Port มารึเปล่า -*-

Comment

เหอๆ- -* เริ่มมีปัญหาอีกและจะซื้อเล่นดีไหมว้า- -*

Comment

Originally posted by swordman2 View Post
              เป็นเหมือนกันครับผม

ปรับแล้วปรับอีกยังงัยก็ไม่หาย

คาดว่าน่าจะเป็นเพราะ Port มารึเปล่า -*-

เจอเพื่อนแล้วครับ 555+ เป็นเหมือนผมเลย

ปล.ผมว่าเล่นบน XBOX สนุกกว่าบนคอมอีกอ่ะครับ

ตายอุตส่าห์ถอยของแท้มาด้วย เจออาการ แบบนี้เล่นหมดอารมณ์เลย

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                เจอเพื่อนแล้วครับ 555+ เป็นเหมือนผมเลย

ปล.ผมว่าเล่นบน XBOX สนุกกว่าบนคอมอีกอ่ะครับ

ตายอุตส่าห์ถอยของแท้มาด้วย เจออาการ แบบนี้เล่นหมดอารมณ์เลย
                ผมว่ารอสักพักก่อนจะดีกว่าไหม เด๋วมันก็ปล่อยแพชแก้มาจนได้แหละน่า

Comment

ผมว่า มันจะหน่วงนิดหน่อยนะ เดี๋ยวซักพักก็ชินไปเอง
                  เวลาเล็งปืน ต้องค่อยๆขยับเมาส์ ถ้าลากเร็วแล้วชอบหลุด

Comment

Working...
                  X