Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทราบวิธีการต่อ HDMI เข้าจอพลาสมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบวิธีการต่อ HDMI เข้าจอพลาสมาครับ

Asus F8VR-4P025D (ใช้ Windows XP) ถ้าเราจะต่อจาก HDMI ไปเข้าที่จอพลาสมาเพื่อดูหนัง ต้องเซ็ทอย่างไรครับให้ภาพออกที่พลาสมา ขอบคุณครับ

เสียบสาย HDMI แล้วใช่ใหมครับ หลังจากนั้นกด F8 ครับ มันจะมีให้เลือกว่าจะให้แสดงผลที่ LCD หรือว่า EX LCD ครับ ส่วนเรื่องเสียงต้องไปปรับใน setting ครับ
    ปล เครืองผม G1sn กด F8 น่ะครับส่วน S41 กด F3 คับ

Comment

Working...
    X