Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งงาน I5 4460+Nvidia GTX 960+จอ+รีวิวนิดๆ+เคดริตท่าน St.Siva

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by seksit55 View Post
    คิดว่าเจ้าของกระทู้จะบอกหมายถึงของบางรายการ lazada ขายแพงกว่าร้านอื่นชิ้นละประมาณ 200 น่ะครับ
    ใช่ละครับตามนั้น ผมรีบไปหน่อยขอโทดด้วย

Comment

อยากเห็นรูปครับ

Comment

Originally posted by LuvNeung View Post
        อยากเห็นรูปครับ
        จัดไป (ระวัง!! เห็นของผมแล้วจะไปทุบตัวที่มีทิ้งนะ )

Last edited by camell28; 15 Oct 2015, 20:17:55.

Comment

Originally posted by camell28 View Post
          จัดไป (ระวัง!! เห็นของผมแล้วจะไปทุบตัวที่มีทิ้งนะ )

[ATTACH=CONFIG]3418900[/ATTACH]

ดาเมทรุนแรงมาก สีสันโดนใจ

เห็นแล้วอยากทุบกระปุกไปถอยใหม่ทันที

Comment

Originally posted by camell28 View Post

[ATTACH=CONFIG]3418900[/ATTACH]
            สวยเกินแทบไม่กล้าลงรูปโหดไปไหน

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
              คุ้มมากครับท่าน ประหยัดแต่แรง

ขอบพระคุณครับอาจารย์ อิอิ

Comment

Originally posted by blackerhot View Post
                ขอดูรูปเยอะๆนะครับ ผมชอบรูป ว่าจะไปเดินซื้อตามห้าง แต่ขี้เกียจต่อ ซื้อlzd หาcodeน่าจะดีกว่า แต่ก็กังวลเรื่องการเคลมแบบนี้อะครับ
                วันนี้ซื้อลำโพง 1690 ลด 15% นู้น แต่ถ้ามีline pay จะลดอีก 12% ไม่รู้จะรวมกันไหม ผมใช้ code ลด 15% ไม่รู้จำกัดไม่เกินเท่าไร
                ลงรูปแล้วนะครับ รูปบ้านๆมาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post

Comment

Originally posted by akararat View Post

Comment

Originally posted by gliuwmpoidot View Post
                      ผมสั่งการ์ดจอ ก็ไม่โดน +200ค่าส่งนะครับ ถ้าในรายการสั่งซื้อไม่มีค่าส่งก็คือไม่มี (คนที่ส่งของเรียกเก็บเองหรือเปล่าครับ)
                      ผมหมายความประมาณี้
                      สมมุติซื้อ ASROCK H97 PRO4 ที่ lazada ขายโดย jib ราคา 3,170

ASROCK H97 PRO4ที่ เวป jib เองขาย 3050 ส่วนต่าง120บาท

Comment

Originally posted by gift147 View Post
                        Code lazada นี่มีทุกเดือนไหมครับ ลด 1,000 อ่ะ
                        ทุกเดือนนะครับ วันที่ 15,16,29,30,31 ประมาณนี้ ตามเวลาเงื่อนไขการใช้โค๊ด เที่ยงคืน - 8โมงเช้า ค่อยศึกษาดูใจร่มๆ

Comment

Comment

Working...
                          X