Announcement

Collapse
No announcement yet.

MGS V :phantom pain / พระเอกเขางอกโชกเลือด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MGS V :phantom pain / พระเอกเขางอกโชกเลือด

พระเอกเขางอก (สงสัยเมียมรชู้) โชกเลือด อาบน้ำก็ไม่หาย ทำยังไงอ่ะครับ เป็น BUG รึป่าวครับ ผมของแท้ VER 1.0.5 อ่ะครับ เห็นแล้ว เลือดเต็มตัวน่าสยดสยอง

แก้ไขยังไงอ่ะครับ ใครเป็นมั่ง.....

ไม่ใช่บัคครับ เกมมันมีค่า Heroism กับ Demon ที่เขางอกโชกเลือดเป็นผลจากการฆ่าแหลกลานเยอะครับเข้าสายด้านมืดไปแล้ว วิธีแก้คือทำตรงข้ามกับที่คุณเล่นครับ เน้นวิธีเล่นทำให้ได้ค่า Heroism

Comment

หลังๆ ผมไม่ได้ฆ่าคนเลยนะครับ เขามันก็อยังไม่ยุบสักที เล่น ฉากช่วยเด็ก ขนทหารเด็กกลับฐานก็อเยอะแล้ว ค่า Heroism ก้อเป็นแสน ไม่หายสักที

Comment

ขออณุญาติดัน เพราะยังแก้ปัญหาไม่ได้ /

วิธีแก้นี่ต้อง เฉพาะฉากเนื้อเรื่องเท่านั้นรึป่าวครับ

Comment

เอาง่ายสุดคือเล่นไปจน สามารถปลดล็อกบอลลูนที่ยกทหารเด็กได้ แล้วหามิสชั่นเนื้อเรื่องที่มันมีทหารเด็กเยอะๆจบยกให้หมดลดค่า Demon ได้เยอะมากครับ รู้สึกเจอทหารเด็กเยอะสุดก็ฉาก White Mamba มันไม่มีที่เร็วกว่านี้แล้ว ก็ฆ่ามากไปก็แบบนี้ละ - -

ปล.ถ้าอยากเล่นทางลัด Cheat Engine ครับแล้วเข้าบอร์ด มีคนทำตัวแก้ค่า hero กับ demon ได้นานแล้วครับ
          Last edited by HEROES999; 1 Oct 2015, 10:24:02.

Comment

คิดเหมือนผมเลย ผมก็ลองทำอย่างนั้นครับ 2 รอบเลยครับ แต่มันก็ยังไม่หาย ยังยาวเหมือนเดิม #ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการโกงเกมส์รึป่าว เพราะเคยลอง TRN มาก่อนครับ

Comment

Working...
            X