Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนท่านผู้รู้ช่วยประเมินราคา !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนท่านผู้รู้ช่วยประเมินราคา !!

คือผมว่าจะขายคอมผมไปเล่นเป้นโน๊ตบุคอ่ะครับ
    ช่วงนี้อยู่ไม่ค่อยติดบ้านเที่ยวบ่อย เลยทิ้งคอมไว้นานไม่ได้เล่นเลย
    แต่ประเมินราคาไม่ได้ครับ เพราะสเปคไม่แรงมาก แต่เเต่งสวยครับ
    สเปคน้ะครับ
    Intel core-i3 3220 3.30
    RAM 8 GB
    VGA - GTS 450
    M/B socket 1155 - asus H61-m D
    HDD 1TB
    POWER -ITSONAS WINNER 500W 80plus
    CPU COOLER - cooler master seidon 120 v
    สายถักแต่ง 24pin VGA CPU ทั้ง 3 สาย
    case thermaltake commander G42
    ไฟ LED แต่ง DEEP COOL -RGB LED
    นี้คือทั้งหมดน้ะครับ ช่วย ประเมินราคาให้หน่อยครับ ! ขอบคุนมากครับ

Comment

2000.-
      BTS ตากสิน
      ชอบซื้อของถูก แต่อยากขายของแพง 55555

Comment

ประเมินถูกไปก็เด่วคิดว่าถูกจัง ประเมินแพงไปก็เด่วขายยาก น่ะ

ปล.ต้องบอก มีประกันเหลือด้วยไหม

Comment

Originally posted by Cornelius View Post
          2000.-
          BTS ตากสิน
          ชอบซื้อของถูก แต่อยากขายของแพง 55555

ท่าน "สมพร"

Comment

Working...
          X