Announcement

Collapse
No announcement yet.

Grid กับ replay อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Grid กับ replay อ่ะครับ

คือว่าจะเก็บ รีเพ ที่ตัวเองคิดว่าดีที่สุดอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าทำยังไง ช่วยทีนะครับ

ขอบคุนทุกความคิดเห็นมากคับ

ใช้โปรแกรม Crap ครับ ช่วยได้ๆ
    ...
    ..
    เอ้ย Fraps ดิ - -
    คือโปรแกรมนี้มันจะอัดวีดีโอในเกมออกมาอ่ะครับ
    ลองไปหาโหลดดูตามเวปชั้นนำทั้วไป [Google] - -

Comment

อืมมมม frapq นั่นแหละ แต่เครื่องต้องแรง hdd แรงๆหน่อยครับ ไม่งั้นก็กระตุกอยู่ดี

ปล. โอ่ว ยังมีคนชอบลุงๆกันอยู่ด้วยหรอครับ ผมชอบมาสิบกว่าปี ตอนนี้โตขึ้นแล้ว เลยเพลาๆลง มาบ้าคอมแทน อุๆ กรรมๆ ไม่ค่อยได้ตามข่าวนานแระครับ แต่ของยังสะสมอยู่ เก่ามากๆ

Comment

ไปเอา ไฟลล์รีดเพลย์ จากโฟลเดอร์เกมมะได้ฟหยอครับ =_=

Comment

Working...
        X