Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นเหมือนผมบ้างหรือมีวิธีแก้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นเหมือนผมบ้างหรือมีวิธีแก้บ้าง

คือเครื่องผมลงวิสต้าละเล่นเกมคาบาวละพอจะเปิดอีกหน้าต่างหรือย่อจอลงมาเครื่องชอบค้างซักแปปอ่ะ ไม่ทราบว่าเป็นปัญหาเกี่ยวกับอะไรรึป่าว อาจเกี่ยวกับhardwardหรือwindowของผมรึป่าวครับ ใครรู้บอกทีครับ
    สเปคT8100 แรม 1GB การ์ดจอ8400GS ใช้ HP dv2760tx

รุ่นนี้ลง XP ได้แล้วนะครับพี่น้อง Flash Bios ใหม่ ลงได้เลยครับ Bluetooth และ Wlan ก้อใช้ได้ด้วยขอบอก อิอิอิอิ

Comment

เคยลงละ เเต่เบื่ออ่ะเลยลงวิสต้าอ่ะ แต่ทำไมถึงเล่นคาบาวละเป็นอย่างงี้อ่ะ

Comment

Working...
      X