Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง USB WIRELESS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง USB WIRELESS หน่อยครับ

พอดีอยากจะซื้อ USB WIRELESS มาต่อกับคอมที่บ้านคับ
    แล้วเราจะสามารถเล่นเน็ตฟรีของทรูได้ไหมครับพอดีเห็นน้องซื้อโน๊ตบุกมาเล่นเน็ตต่อ WIRELESS ได้ฟรีเฉยเลย แล้วถ้าผมจะทำแบบนั้นบ้างจะสามารถไหมครับแร้วผมต้องซื้ออะไรบ้างครับ

ชิปบนโน๊ตบุ๊คจะแรงกว่า USB WIRELESS ถ้าโน๊ตบุ๊คสัญญาณเต็มก็พอมีหวังครับ

ราคา USB WIRELESS มีตั้งแต่สี่ร้อยกว่ายันเป็นพัน
    รึจะเอาแบบการ์ดน่าจะได้สัญญาณที่ดีกว่านะครับ แพงกว่านิดหน่อย

Comment

ขอบคุณมากครับ สงสัยน่าจะได้เล่นแบบเดิม

Comment

Working...
      X