overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 47

Thread: เอาผลงาน Ram BlackBerry มาโชว์ครับ อิอิ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

Default เอาผลงาน Ram BlackBerry มาโชว์ครับ อิอิ

อย่าหวังมากกับแรมยี่ห้อนี้ครับ เพราะราคา 1GB มันราคาแถวละ 490 บาทเอง เอิ๊กกก
    แรมตัวนี้ประกัน advice ครับ ไหม้สามารถเคลมได้ อิอิ ถูกใจผมครับ อิอิ
    แรมบัส 667 เองครับ ฮุๆๆๆ

มาชมผลงานมันดีกว่าครับ

CL4

CL5

มันแอบอยู่ในกล่อง !!

อ๋อมันอยู่ในกล่องในสภาพนี้ !!

ดูชิบมันหน่อยซิมีอะไรเขียนไว้บ้าง !!

แรมคู่นี้สามารถบูตได้สูงสุด 1100 CL5 ครับ ไฟ 2.3 ครับ ไม่ว่าจะเพิ่มไฟ หรือ ลดไฟ ก็ไปต่อไม่ได้แล้วครับ แต่จุดเสถียรจริงๆจะอยู่ที่ 1070-1075 ครับผม
    Last edited by อิมพีเรียล; 22 Oct 2008 at 20:35:39. Reason: เพิ่ม CL4

OverclockZone Member Crappy's Avatar
    รามอินทรา กม.9, แฟชั่นฯ, ซาฟารีเวิลด์

แอบคิดไปเอง ว่าเม็ดมันเรียวๆ เหมือน D9 บางรุ่น

แต่ก็คงไม่ใช่มั้ง แอบแรงอีกต่างหาก รบกวน จขกท ลองให้หน่อยครับ ว่า บัส 1000 กด CL5-4-4-4 อะไรแถวๆ นี้ ลงไหม ที่ไฟเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

Quote Originally Posted by Crappy View Post
    แอบคิดไปเอง ว่าเม็ดมันเรียวๆ เหมือน D9 บางรุ่น

แต่ก็คงไม่ใช่มั้ง แอบแรงอีกต่างหาก รบกวน จขกท ลองให้หน่อยครับ ว่า บัส 1000 กด CL5-4-4-4 อะไรแถวๆ นี้ ลงไหม ที่ไฟเท่าไหร่ ขอบคุณครับ
    CL4 ผมลองแล้ว ครับ ได้ 870 เองครับ
    Last edited by อิมพีเรียล; 22 Oct 2008 at 13:14:27.

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

รสชาติจะเหมือน Black Label เปล่าหว่า ....

Quote Originally Posted by dears View Post
    รสชาติจะเหมือน Black Label เปล่าหว่า ....

OverclockZone Member JediPong's Avatar
    บางบัวทอง-ม.เกษตร

ว่าจะใช้อยู่เหมือนกัน แต่ไม่กล้าซื้อ จะซื้อเป็น DDR1 เอามาดูอัล กันแหละครับ อิๆ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

แว๊กกกกก แรม 2 สี (หลังดำ หน้าเขียว)

OverclockZone Member AmaKatsu's Avatar

ก็โอนะ 1GB 667 ---> 1000+ ราคา 490 ไหม้เคลมได้

น่าสอย

immortalpao's Avatar

ของเค้าดีจริงๆ

OverclockZone Member

นึกว่าramในมือถือblackberry^^"

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

แรงจิงๆๆๆ ว้าว

OverclockZone Member saikano's Avatar

แรมOCZ ตูยังไม่แรงเท่ามานเลย 5555 ตาอิมๆๆ ขอConfig แรมตัวนี้ของDark P35หน่อยดิ ตาอิมปรับทุกช่องเลยปะ

OverclockZone Member one's Avatar

คุ้มเกินค่าตัวจริงๆครับ

OverclockZone Member saikano's Avatar

ตาอิมเอามาขายต่อ2ตัวหน่อยดิ อิอิ

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    แว๊กกกกก แรม 2 สี (หลังดำ หน้าเขียว)
    สีเขียวทั้งหน้าทั้งหลังครับ
    Quote Originally Posted by AmaKatsu View Post
    ก็โอนะ 1GB 667 ---> 1000+ ราคา 490 ไหม้เคลมได้

น่าสอย
    จริงๆแล้วซื้อมาเพราะมันแปลก+ราคาถูกด้วยครับ เลยเอามาใส่โหลดบิต แต่ขอลองหน่อย อิอิ
    Quote Originally Posted by immortalpao View Post
    ของเค้าดีจริงๆ

Quote Originally Posted by Xtream@tom View Post
    นึกว่าramในมือถือblackberry^^"

Quote Originally Posted by panuza View Post
    แรงจิงๆๆๆ ว้าว

Quote Originally Posted by saikano View Post
    แรมOCZ ตูยังไม่แรงเท่ามานเลย 5555 ตาอิมๆๆ ขอConfig แรมตัวนี้ของDark P35หน่อยดิ ตาอิมปรับทุกช่องเลยปะ
    ปรับแค่ 4 ตัวแรกแหละ ฮุฮุฮุ
    Quote Originally Posted by one View Post
    คุ้มเกินค่าตัวจริงๆครับ

Quote Originally Posted by saikano View Post
    ตาอิมเอามาขายต่อ2ตัวหน่อยดิ อิอิ
    อยู่ในเครื่องโหลดบิตเฟร้ย
    อยากได้ก็ www.advice.co.th

OverclockZone Member

BlackBerry เป็นยี้ห้อเดียวกับมือถืออเมริกาครับ

OverclockZone Member Explosively's Avatar

เหอๆ ลูกพี่โหดจริงๆ แรมสวยดี เอามาแลกกะ OCZ ป่าว 555+

Super Moderator tor_Za's Avatar

แรงดีในราคาประหยัด

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Amagin's Avatar
    อยู่เจียงใหม่เน้อ

ลักษณะคล้ายๆ D9 Fatbody เลยแฮะ ไม่แน่อาจจะเป็น D9 กลับชาติมาเกิดก็ได้นะครับ

Amagin's Avatar
    อยู่เจียงใหม่เน้อ

ท่าทางจะไม่ใช่ Fatbody ครับ เพราะถ้าเป็น D9 มันต้องมีจุดด้วยจุดนึงอ่ะ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks