Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาผลงาน Ram BlackBerry มาโชว์ครับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาผลงาน Ram BlackBerry มาโชว์ครับ อิอิ

อย่าหวังมากกับแรมยี่ห้อนี้ครับ เพราะราคา 1GB มันราคาแถวละ 490 บาทเอง เอิ๊กกก
    แรมตัวนี้ประกัน advice ครับ ไหม้สามารถเคลมได้ อิอิ ถูกใจผมครับ อิอิ
    แรมบัส 667 เองครับ ฮุๆๆๆ

มาชมผลงานมันดีกว่าครับ

CL4

CL5

มันแอบอยู่ในกล่อง !!

อ๋อมันอยู่ในกล่องในสภาพนี้ !!

ดูชิบมันหน่อยซิมีอะไรเขียนไว้บ้าง !!

แรมคู่นี้สามารถบูตได้สูงสุด 1100 CL5 ครับ ไฟ 2.3 ครับ ไม่ว่าจะเพิ่มไฟ หรือ ลดไฟ ก็ไปต่อไม่ได้แล้วครับ แต่จุดเสถียรจริงๆจะอยู่ที่ 1070-1075 ครับผม
    Last edited by อิมพีเรียล; 22 Oct 2008, 20:35:39. Reason: เพิ่ม CL4

แอบคิดไปเอง ว่าเม็ดมันเรียวๆ เหมือน D9 บางรุ่น

แต่ก็คงไม่ใช่มั้ง แอบแรงอีกต่างหาก รบกวน จขกท ลองให้หน่อยครับ ว่า บัส 1000 กด CL5-4-4-4 อะไรแถวๆ นี้ ลงไหม ที่ไฟเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Crappy View Post
      แอบคิดไปเอง ว่าเม็ดมันเรียวๆ เหมือน D9 บางรุ่น

แต่ก็คงไม่ใช่มั้ง แอบแรงอีกต่างหาก รบกวน จขกท ลองให้หน่อยครับ ว่า บัส 1000 กด CL5-4-4-4 อะไรแถวๆ นี้ ลงไหม ที่ไฟเท่าไหร่ ขอบคุณครับ
      CL4 ผมลองแล้ว ครับ ได้ 870 เองครับ
      Last edited by อิมพีเรียล; 22 Oct 2008, 13:14:27.

Comment

รสชาติจะเหมือน Black Label เปล่าหว่า ....

Comment

Originally posted by dears View Post
          รสชาติจะเหมือน Black Label เปล่าหว่า ....

Comment

ว่าจะใช้อยู่เหมือนกัน แต่ไม่กล้าซื้อ จะซื้อเป็น DDR1 เอามาดูอัล กันแหละครับ อิๆ

Comment

แว๊กกกกก แรม 2 สี (หลังดำ หน้าเขียว)

Comment

ก็โอนะ 1GB 667 ---> 1000+ ราคา 490 ไหม้เคลมได้

น่าสอย

Comment

ของเค้าดีจริงๆ

Comment

นึกว่าramในมือถือblackberry^^"

Comment

แรงจิงๆๆๆ ว้าว

Comment

แรมOCZ ตูยังไม่แรงเท่ามานเลย 5555 ตาอิมๆๆ ขอConfig แรมตัวนี้ของDark P35หน่อยดิ ตาอิมปรับทุกช่องเลยปะ

Comment

คุ้มเกินค่าตัวจริงๆครับ

Comment

ตาอิมเอามาขายต่อ2ตัวหน่อยดิ อิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              แว๊กกกกก แรม 2 สี (หลังดำ หน้าเขียว)
                              สีเขียวทั้งหน้าทั้งหลังครับ
                              Originally posted by AmaKatsu View Post
                              ก็โอนะ 1GB 667 ---> 1000+ ราคา 490 ไหม้เคลมได้

น่าสอย
                              จริงๆแล้วซื้อมาเพราะมันแปลก+ราคาถูกด้วยครับ เลยเอามาใส่โหลดบิต แต่ขอลองหน่อย อิอิ
                              Originally posted by immortalpao View Post
                              ของเค้าดีจริงๆ

Originally posted by Xtream@tom View Post
                              นึกว่าramในมือถือblackberry^^"

Originally posted by panuza View Post
                              แรงจิงๆๆๆ ว้าว

Originally posted by saikano View Post
                              แรมOCZ ตูยังไม่แรงเท่ามานเลย 5555 ตาอิมๆๆ ขอConfig แรมตัวนี้ของDark P35หน่อยดิ ตาอิมปรับทุกช่องเลยปะ
                              ปรับแค่ 4 ตัวแรกแหละ ฮุฮุฮุ
                              Originally posted by one View Post
                              คุ้มเกินค่าตัวจริงๆครับ

Originally posted by saikano View Post
                              ตาอิมเอามาขายต่อ2ตัวหน่อยดิ อิอิ
                              อยู่ในเครื่องโหลดบิตเฟร้ย
                              อยากได้ก็ www.advice.co.th

Comment

Working...
                              X