Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^^^ ขอรบกวนปรึกษาหน่อยครับผม ^^^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^^^^ ขอรบกวนปรึกษาหน่อยครับผม ^^^^

มึคนจะขาย Sony Vaio VGN-C23s/W ให้ดูแล้วสภาพดี ราคา 25,000 แพงไปมั๊ยครับ เหลือประกัน 4 เดือน ขอบคุณมากครับ และพอจะเล่นเกมส์ได้บ้างมั๊ยครับ พวกเกมส์วางแผน (genaral)

spec:

หน่วยประมวลผล
    รุ่น: Intel Core 2 Duo ความเร็ว: 1.66 GHz
    Ram 2.00 GB (เพิ่มแล้ว)
    NVIDIA® GeForce® Go 7400 notebook graphics processing unit (GPU)
    หน่วยความจำ: 319 MB
    Harddisk 80 GB

รอดูคำตอบคร้าบ ขอบคุณมากๆ

Comment

ผมว่าแพงไปนะ ถ้าดูจากสเปกและประกันที่เหลือ
      น่าจะลดราคาลงอีกซัก 2000-3000 จะดูสมเหตุสมผลกว่า

การ์ดจอ 7400 เล่นพวกออนไลน์ได้สบายครับ แต่พวก crysis, devil may cry4 นี่ท่าจะไม่ไหว

Comment

เพิ่มอีก 3000 เอายี่ห้ออื่น ได้ spec ดีกว่านี้พอสมควร + ประกัน 2 ปี
        น่าจะคุ้มกว่าเยอะนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X