Announcement

Collapse
No announcement yet.

6500 กับ 6600 ต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6500 กับ 6600 ต่างกันมากมั้ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

3% +-

Comment

แผนการตลาดของอินเทลคือมี 6500 ให้คนไปซื้อ 6600 ได้กำไรมากขึ้น

ต้นทุนเท่ากันทุกตัวแค่แปะป้ายราคาต่างกัน ยิ่งซื้อเบอร์สูงๆ ยิ่งได้กำไร

คนที่ซื้อคอมสมัยนี้เป็นเรื่องของความรู้สึก ความชอบไปแล้ว

Comment

โอ๊ะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          3% +-
          ท่านมั่วล่ะคับ ตอบมาได้ไง 3% ระหว่าง 6500 กะ 6600 มันต่างกัน 100 นุงนะคับ อิอิ

Comment

1-3fps (min.)

Comment

ถ้าผมจะเล่น 6400 ละครับ วิจาร์ณ หน่อย อะ

Comment

Originally posted by eddies89 View Post
                ถ้าผมจะเล่น 6400 ละครับ วิจาร์ณ หน่อย อะ
                มันจะทำให้เราค้างคาใจนะ

Comment

สำหรับi5ถ้าผมซื้อ ผมจะเอาตัวที่ต่ำที่สุดที่มีในตลาด

เนื่องด้วยราคาเปรียบเทียบกับตัวบนสุดที่มีK ผมไม่ลากใช้เดิมๆ ความแรงต่างกันต้องเอาโปรแกรมวัดเลย ไม่วัดไม่รู้สึก

เซฟไปพันสองพันเข้าท่ากว่าพอควร

Comment

แนะนำ 6500 คุ้มๆครับ

สั่งผ่าน Lazada (๋J.I.B จำหน่าย) 7,790 ใช้โค้ดลด 1,000 เหลือ 6,790

Comment

ตัว 6400 ผมว่า clock มันต่ำไปหน่อย อย่างน้อยน่าจะ 3.0Ghz

Comment

Working...
                      X