Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook มีประกอบเองไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook มีประกอบเองไหมครับ

Notebook มีประกอบเองไหมครับ
    ถ้าเปิดพัดลมใส่notebook เวลาเล่น เพื่อลดอุณหภูมิ ท่านว่า มันจะดีไหม
    ตามหลัก อากาศร้อน+เย็น ผสมกัน จะทำให้โลหะเสื่อมเร็วกว่าปกติ

เมื่อก่อนเคยมีนะเป็น BTO Notebook แต่ไม่รู้ปัจจุบันยังมีอยู่ป่าว ไม่ได้ติดตามมานานแล้ว
    ส่วนใหญ่เห็นแต่แบบสำเร็จ

Comment

มีครับ

แต่ซื้อเปน แบรนด์ ไปเลย

notebook คือ ตัวแทนเรา

ว่าไปนั่น ฮ่าๆ

Comment

เหอๆ ไม่เคยเห็นแฮะแบบประกอบเองเนี่ย

Comment

dell ไงครับ เลือกชิ้นส่วนแต่ละอย่างเองได้

แต่ถ้าซื้อแต่ละชิ้นมาประกอบเอง คงยากหน่อย

Comment

มีครับ เช่น Dell, Alienware เลือก Spec ได้ แต่เลือก Design และ Brand ไม่ได้นะครับ

Comment

Dell ครับ เลือก spec เองได้

Comment

เห์นแต่โม ยังไม่เห็นประกอบ อิอิ

Comment

Working...
                X