Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่านผู้รู้แก้ min fps ดาวยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่านผู้รู้แก้ min fps ดาวยังไงบ้างครับ

ต้องลงวินใหม่หรอครับ ระหว่างอยากแก้ให้มันหมดซะทีต้องแต่อยากจะหาผู้รู้มาช่วยตอบครับ ใครเคยผ่านจุดนี้มาบ้างครับ

Originally posted by asagurahao View Post
    ต้องลงวินใหม่หรอครับ ระหว่างอยากแก้ให้มันหมดซะทีต้องแต่อยากจะหาผู้รู้มาช่วยตอบครับ ใครเคยผ่านจุดนี้มาบ้างครับ

[ATTACH=CONFIG]3408109[/ATTACH]
    เลิกใช้ วินโดว์7 น่าจะหายขาด

แล้วใส่แรม 16 gb 2400+

กับหา ssd แรงๆ หรือ M.2 มาใช้

Comment

สงสัยต้องลงวินใหม่แล้วมั้ง

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
        เลิกใช้ วินโดว์7 น่าจะหายขาด

แล้วใส่แรม 16 gb 2400+

กับหา ssd แรงๆ หรือ M.2 มาใช้
        เดี่ยวหาโหลด 8.1 มาครับ แต่ว่าไม่มีลิงค์พอมีมั้ยครับ
        ขอบคุณครับมีใครใจดีแจกลิงค์ดหลด 8.1 บ้าง น่ะ

Comment

ไป 10 เลย

Comment

ได้ oc รึปาวนะ
            ลองใช้เดิมๆ ทดสอบดู ว่า Min ตกปาว
            เหมือนจะไม่เสถียรนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ได้ oc รึปาวนะ
              ลองใช้เดิมๆ ทดสอบดู ว่า Min ตกปาว
              เหมือนจะไม่เสถียรนะ
              mem gpu +100 ครับ ram ใช้บัส 1800 แต่ว่าก่อนหน้านี้ไม่ oc ก็ยังตกครับ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
                ไป 10 เลย
                10 หาจากไหนล่ะท่าน

Comment

ซื้อดิ

Comment

Originally posted by Yokboa View Post
                    ซื้อดิ
                    จัดไป

Comment

ถ้า 7 แท้ ก็window update ไปเรื่อยๆ มันก็มี ให้อัพเกรดเอง ตอนนี้ก็ใช้ 10 แท้อยู่ครับ

Comment

Originally posted by kenobe View Post
                        ถ้า 7 แท้ ก็window update ไปเรื่อยๆ มันก็มี ให้อัพเกรดเอง ตอนนี้ก็ใช้ 10 แท้อยู่ครับ
                        คือมันจะมีตัวโปรแกรมเก่าๆอยู่บ้างตัวแต่ไม่รู้ว่าจะใช้บน win 10 ได้มั้ย ท่านผ่านจุดนั้นมายังอ่ะครับ

Comment

Originally posted by asagurahao View Post
                          10 หาจากไหนล่ะท่าน
                          จาก เน็ต

Comment

จาก เน็ต
                            ขอลอง 8.1 ก่อนแล้วกันครับ รอมัน นิ้งๆก่อนไม่อยากลงแล้วโปรแกรมใช้ประจำใช้ไม่ได้เดี่ยวจะเสียเวลาลงใหม่อีก

Comment

Working...
                            X