Announcement

Collapse
No announcement yet.

bully scholarship edition [PC] !! ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Tunza! View Post
    เอาภาพมาฝากหน่อยครับ เป็นไงมั่ง

หนุกไหม ถ้าเทียบกะ GTA ภาคก่อนๆพอๆกันไหม

ตอนนี้ยังไม่รีบโหลดอ่ะ Farcry ยังไม่ไปไหนเลย ไกลจริงๆ - -
    ภาพกด print screen มันไม่ออกน่ะครับ
    เนื้อหาเกมส์ก็จะประมาณว่า ไปอยู่ รร.ประจำ มีแกงค์นักเรียนประมาณนั้น คล้ายๆ GTA แต่เป็นเด็ก(ที่หน้าแก่มาก) จากตำรวจไล่ก็จะกลายเป็นคุณครูแทน

Comment

ปีนต้นไม้เอาหนังสติ๊กยิงคน ไล่จับ ( Y ) สาวๆ ฮ่าๆๆๆเกรียนดีช๊อบชอบ

Comment

น่าสนดีแต่รู้สึกของ ps2
        มันมีนานแล้ว

Comment

อยากดูภาพอ่า

Comment

อยากดูรูปมากๆครับ
            ใครเทสแล้วมาโชว์หน่อยจิ

Comment

ต้องไปหามาลองซะหน่อยแล้วละครับ

Comment

ผมโหลดแมพแล้วค้างอะครับ ทำไงดี ค้างตอนแรกเลยหลังจากเจออาจารย์ใหญ่แล้วมันจะไปใหนต่อซักทีแล้วก็ค้างหน้า loading ครับ

Comment

ของผมไม่ค้าง แต่เข้าเล่นไม่ได้เลย...5555...........เข้า story ครู่เดียวมันเด้งออกเลย.....ลบทิ้งดีกว่า

Comment

เวบนอกเขาบอกให้ปิด shadow นะครับเผื่อจะแก้ปัญหาได้ส่วนผมค้างเหมือนเดิม ต้องรอแพทแก้แล้วหละครับ

Comment

Originally posted by Goliathus View Post
                      เวบนอกเขาบอกให้ปิด shadow นะครับเผื่อจะแก้ปัญหาได้ส่วนผมค้างเหมือนเดิม ต้องรอแพทแก้แล้วหละครับ

แหง่ว เสียวๆแล้ว - -

Comment

ผมเล่นเเล้วไม่มีปัญหาไร
                        ใครที่หาเกมเล่นรอgtaเ้กมนี้น่าจะเเก้ขัดได้นะ

Comment

เล่นแล้ว ยังไม่เจอปัญหาอะไร แต่ขี้เกียจตรงต้องวิ่งไปเซฟที่ห้องนี่สิ แถมมีเรียนอีก ... โดดตลอดจะเป็นไรไหมเนี่ย 555

Comment

ใช้ windows อะไรเล่นกันครับ

Comment

ของผม XP ครับ

ยังไม่ได้ไปป่วนข้างนอกเลย อยู่แต่ใน ร.ร. - -

Comment

เข้าเกมส์มา ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมมันถึงคล้าย GTA เพราะมาจาก ค่าย Rockstar นี้เอง
                                ปล.ผมใช้ XP ครับก่อนกน้าใช้ Vista อยุ่แต่ช่วงหลักๆเกมสืเริ่มเยอะก็เลยเปลี่ยนมาใช้ XP คิดว่ามันน่าจะเหมาะกับการเล่นเกมส์ที่สุดครับ
                                Last edited by meen182; 26 Oct 2008, 20:07:31.

Comment

Working...
                                X