Announcement

Collapse
No announcement yet.

bully scholarship edition [PC] !! ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บิตชั้นนำกับเว็บโหลดเกมเว็บนอกมาแย้ววว

แต่โหลดไม่ไหว เน็ตช้าอะ เลยกะจะซื้อแผ่นอยู่

ใครเล่นเป็นไง หนุกป่าวบอกด้วยนะคร้าบบ

Comment

นั่นเด้ เห้นมันมีปีนต้นไม้ เอาหนังสติกไปไล่ยิงคน ฮาดีเกมบ้าไรวะ

ว่างๆ เดวหามาเล่น ว่าแต่มีใครเล่นแล้วบ้างมาบอกที่หนุกไหม

Comment

เห็นใน tmแล้วเหมือนกัน 16+ จุ๊ๆ เงียบๆไว้ เดี๋ยวคนที่เค้าขอลาบอร์ดเราไปแล้วได้กลิ่นเดี๋ยวกลับมาอีก ฮาๆ(ไม่ได้เกลียดนะคับ ชอบด้วยซ้ำ คนอะไรโง่ได้ใจจริงๆ)

Comment

ใครมีเทียบเชิญเวป2BBITขอหน่อยครับอยากเล่นครับ*-*

Comment

Originally posted by ajclubtop View Post
            รู้สึกว่าจะทำใหม่นะ
            ขอบคุณนะครับ

Comment

ผมเพิ่งโหลดเสร็จเมื่อคืน สนุกดีครับ ตัวเกม 3 Gb กว่าๆ ภาพสวยดีครับ ตอนอยู่นอก รร.ภาพเหมือน GTA4 เลย

Comment

เกือบแล้วครับอีก 25 นาทีเสร็จ

Comment

ไม่รู้ว่าท่านอื่น ๆ เล่นแล้ว เป็นเหมือนกันหรือปล่าวครับ

เวลาอยู่ในอาคารนี่ มืดมาก ๆ มองไม่ค่อยเห็นเลยครับ เดินออกมาข้างนอก สว่างซะงั้น - .. -

ผมใช้ HD4850 น่ะครับ

Comment

โหลดอยู่ครับ อิๆ เหลือ 20 % กว่า เคยเล่นใน PS2 แล้ว ไม่รู้
                    ภาค PC จะมีไรแปลกใหม่หรือเปล่า

Comment

เกมนี้จะดึงความเกรียนในส่วนลึกๆของคูณออกมา 5555555555555555555555555555

Comment

เกมส์มันเกรียนจริงๆ 555 กำลังเล่นอยู่สนุกดีครับ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                          เกมส์มันเกรียนจริงๆ 555 กำลังเล่นอยู่สนุกดีครับ
                          เอาภาพมาฝากหน่อยครับ เป็นไงมั่ง

หนุกไหม ถ้าเทียบกะ GTA ภาคก่อนๆพอๆกันไหม

ตอนนี้ยังไม่รีบโหลดอ่ะ Farcry ยังไม่ไปไหนเลย ไกลจริงๆ - -

Comment

โหลดไป 20เปอ เอง นานจัง

Comment

ต้นฉบับแรกสุดที่ประกาศตอนแรกเลยคือ PS2 และ Xbox ( รุ่นแรก ) ครับ แต่ว่าโดนทนายบ้า ๆ ของอเมริกา (จำชื่อบ่ได้ ) เดินเรื่องคัดค้าน เลยหลุดมาได้แค่ PS2 ( ถ้าเล่นจากแผ่นโหลดนรกมากเกมนี้ เล่นจาก HDD โหลดเร็วขึ้นเยอะ ) ต่อมาวางแผนจะลงให้กับ Xbox360 และ Wii โดยปรับปรุงบางส่วน ( Port จาก PS2 ส่วนที่ปรับปรุงดูแล้วไม่ใช่ Graphic เพราะไม่ต่างกับ PS2 นักแค่ Resolution สูงขึ้นเท่านั้นเอง ) เป็น Scholarship Edition และสุดท้ายมาลงให้กับ PC ผมว่าของ PC นี่ก็ Port มาจาก Xbox360 น่ะแหละครับ ด้วยความที่ว่ามันเดิม ๆ มาจาก PS2 เกมก็เลยไม่สวยอะไรนัก แต่จุดที่น่าสนใจคือวีรกรรมสุดแสบของไอ้เด็กนรกเนี่ยแหละ ถ้าจะเล่นเอา Graphic ก็อย่าโหลดครับเทียบกับเกมสมัยนี้เดี๋ยวจะบอกว่าไม่สวยเลย แต่ถ้าจะเล่นเอาเนื้อหา ความบ้า แบบที่เจ๊ในตำนานต่อต้านล่ะก็เกมนี้มีให้เล่นเพียบเลย คิดว่าเป็น GTA ภาคผู้เยาว์ล่ะกัน

Comment

Originally posted by ohor View Post
                                ไม่รู้ว่าท่านอื่น ๆ เล่นแล้ว เป็นเหมือนกันหรือปล่าวครับ

เวลาอยู่ในอาคารนี่ มืดมาก ๆ มองไม่ค่อยเห็นเลยครับ เดินออกมาข้างนอก สว่างซะงั้น - .. -

ผมใช้ HD4850 น่ะครับ
                                ผมเคยเป็น เป็นจอน่ะครับ จอเก่าของผม เวลาเข้าฉากทึบ ๆ หน่อยจะดูไม่ค่อยรู้เรื่อง

ตอนนี้ซื้อจอใหม่ contrast สูงขึ้นแล้ว หายแล้วครับ

Comment

Working...
                                X