Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far Cry 2-Razor1911 มาแล้ว ของแท้แน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากลองบินแล้ว สภาพที่เห็นก็เป็นอย่างนี้ ดีที่ตกน้ำนะเนี่ย - -"
    Attached Files

Comment

• คือที่ผมอยากรู้คือ มันเดโมหรือป่าวครับ เป็นอะไรที่หลายคนที่ยังไม่ได้เล่นข้องใจมากเลยครับ อาจจะยังบอกไม่ได้เพราะยังไม่มีใครเล่นจบ ยังไงช่วยบอกกันด้วยนะครับ ใครเล่นไปไกลถึงไหน ขอบคุณคับ

Comment

• ถ้าเป็นเครื่องผมไปได้ป่าวหวา 555+ ตามลายเซ็น

Comment

• ขอลิงเกมหน่อยครับ ที่เป็นของในประเทศไทยอะครับ เจอแต่ของนอก บิต ใม่ขึ้นเลยครับ

Comment

• Originally posted by immortalpao View Post
            ถ้าเป็นเครื่องผมไปได้ป่าวหวา 555+ ตามลายเซ็น
            ผมเดาว่าเล่นได้ครับ

Comment

• Originally posted by immortalpao View Post
              ถ้าเป็นเครื่องผมไปได้ป่าวหวา 555+ ตามลายเซ็น
              ปรับ Medium น่าเอาอยู่คับ

Comment

• โหลดมาเล่นแล้ว ฉากเริ่มมีไกด์พาขับไปส่งโรงแรม ผมปรับ All high
                ภาพใช้ได้นะ

ยังเล่นไม่ถึงไหน แต่คาดว่าเป็นตัวเต็มเพราะเกมส์นี้มันมีมูวี่ที่ไหน
                มันเอาอินเกมส์ Act เป็น voice over เป็นตัวเดินเรื่องเลย
                เข้าใจว่าที่ตัดออกเป็นภาษาอื่นๆนอกจาก Eng จริงๆแหละ

ขอตัวไปมันต่อก่อนละเว้ย

Comment

• ผมสงสัยเรื่อง ปรับเวลาครับ ที่ปรับในเซฟเฮ้า หมุนๆได้

มันปรับไงครับ กดซ้าย ขวา หมนุนแล้วได้อะไรครับ คือเราจะเลือกเวลาเองได้ใช่ไหมครับ

Comment

• Originally posted by acquiesce View Post
                    ผมสงสัยเรื่อง ปรับเวลาครับ ที่ปรับในเซฟเฮ้า หมุนๆได้

มันปรับไงครับ กดซ้าย ขวา หมนุนแล้วได้อะไรครับ คือเราจะเลือกเวลาเองได้ใช่ไหมครับ
                    yes

Comment

• Originally posted by acquiesce View Post
                      ผมสงสัยเรื่อง ปรับเวลาครับ ที่ปรับในเซฟเฮ้า หมุนๆได้

มันจะนอนครับ ปรับเวลาที่เราจะตื่นอ่ะ พอตั้งเวลาเสร็จก็กด E

Comment

• Originally posted by Tunza! View Post
                        มันจะนอนครับ ปรับเวลาที่เราจะตื่นอ่ะ พอตั้งเวลาเสร็จก็กด E

เจอผม ปรับที 12ช.ม. - -* ตื่นมาทีมืดเลย55+

ปล.ตอนมืดบางที่มันไม่ยอมนอนเซง กะลอบเผาบ้านมันซะหน่อย

Comment

• เล่นมา 16%แล้ว ไม่เห็นมีปืนใหม่ให้ซื้อเลย ใช้ปืนเดินตั้งแต่เปอร์เซ็นที่ 2 หลังจากนั้นจนถึงตอนนี้ ไม่มีปืนใหม่เลย เซ็งชิบ

Comment

• Originally posted by onizika01 View Post
                            เล่นมา 16%แล้ว ไม่เห็นมีปืนใหม่ให้ซื้อเลย ใช้ปืนเดินตั้งแต่เปอร์เซ็นที่ 2 หลังจากนั้นจนถึงตอนนี้ ไม่มีปืนใหม่เลย เซ็งชิบ
                            ทำภารกิจร้านปืนครับ มันจะปลดล็อคเรื่อยๆ แต่ละร้านก็จะปลดล็อคไม่เหมือนกันครับ

Comment

• เรื่องภาพเอา Farcry2 ไปเทียบกับ Call of Duty World at War ได้มะผมว่าอาจจะพอๆกัน ปล่อย Crysis ไปก่อน ดีแต่ภาพสวย ระบบการเล่นงั้นๆ ระบบการเล่น Farcry2 กินขาด ความคิดผมนะ

Comment

• Originally posted by Pomelo View Post
                                ทำภารกิจร้านปืนครับ มันจะปลดล็อคเรื่อยๆ แต่ละร้านก็จะปลดล็อคไม่เหมือนกันครับ
                                ร้านปืนเหรอครับ ตรงไหนอะ มีรูปในแผนที่มะ เซพถาพมาหน่อยจิครับเพิ้งไปได้แค่ 4-5 มิชชั้น เอง อีกคำถามนึง ขัดปืนทำไงอะ AK47 เริ่มเน่าแล้วอะ

Comment

Working...
                                X