overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 27
    OverclockZone Member

Default ขาย lumia 535 95% 1500 บาท

ขายครับ ใช้มา เดือนนึง กล่องครบ อุปกรณ์ครบ 1500 รวมส่งครับ
    เหตุผลที่ขาย ตอนนี้มีโทรศัพท์ 3 เครื่องครับ อยากปล่อยไปเก็บไว้ใช้เครื่องเดียว เอาเงินมาใช้ดีกว่า 55555
    สนใจแอดไลน์ครับผม chotiwat_pump

OverclockZone Member banphesing's Avatar
    Nonthaburi / Bkk

ให้เบอร์โทร รูปภาพ หรือสถานที่ติดต่อด้วยครับ คุณสมาชิกใหม่

OverclockZone Member tanin4927's Avatar
    อ.เมือง หนองคาย

ราคานี้ ไครว่างนัดรับเลยครับ

Line : chotiwat_pump
    ตอนนี้จะปล่อยให้ user ple101 แล้วครับ ^^

ขายแล้วนะครับ
    ส่ง ems~ ไปเลี้ยววว 555
    ขอบคุณ คุณ ple101

OverclockZone Member Mut_Jip's Avatar
    เทคโนฯลาดกระบัง,ม.มหานคร

ขอโทษนะครับ ผมอาจจะจินตนาการสูง
    ขายเองซื้อเองได้ประวัติเอง หรือป่าวครับ

ได้กลิ่นแปลกๆ

OverclockZone Member ple101's Avatar

ผมรับมาเองแหละครับน้องเขาส่งของให้ก่อนด้วยมาให้เครดิตครับ

ที่นี้โดยเฉพาะ Nokia board, มีพวก 18 มงกุดไม่ใช่น้อย
    1 มีหลายบัญชีบ้าง ขายเอง ซื้อเอง
    2 ลงของดี 1 อย่างราตาถูก พอโทรไปถาม แล้วบอกว่าขายไปแล้ว แต่มีเหลืออีกตัวรุ่นเดียวกัน ที่สถาพไม่ดี ต้องซ่อม
    พวกนี้เวลากรรมตามสนอง อย่ามาโวยวายให้เสียเวลา แบบที่ชอบทำกับคนอื่น
    สมน้ำหน้า 5555555555

OverclockZone Member banphesing's Avatar
    Nonthaburi / Bkk

พวกนี้เทคนิคสูง

OverclockZone Member ple101's Avatar

Quote Originally Posted by Lord Jesus View Post
    ที่นี้โดยเฉพาะ Nokia board, มีพวก 18 มงกุดไม่ใช่น้อย
    1 มีหลายบัญชีบ้าง ขายเอง ซื้อเอง
    2 ลงของดี 1 อย่างราตาถูก พอโทรไปถาม แล้วบอกว่าขายไปแล้ว แต่มีเหลืออีกตัวรุ่นเดียวกัน ที่สถาพไม่ดี ต้องซ่อม
    พวกนี้เวลากรรมตามสนอง อย่ามาโวยวายให้เสียเวลา แบบที่ชอบทำกับคนอื่น
    สมน้ำหน้า 5555555555
    ท่านน่าจะให้โอกาสยูสใหม่เขาขายของบ้างนะครับน้องคนขายอยู่ชลบุรีผมลาดพร้าว101ซื้อขายโดยส่งemsให้ผมก้อใช้อยู่นี่เครื่องที่เขาขายให้ส่งของให้ก่อนด้วยซำ้โอนเงินทีหลังเพราะไม่สะดวกนัดรับทั้งคู่ไกลกันแต่น้องเขาก็ไว้ใจผมส่งมาให้ก่อนเลยเลขTracking EP006641033TH ทุกท่านก็เคยเป็นยูสใหม่กันทั้งนั้นแหละครับ.

Quote Originally Posted by banphesing View Post
    พวกนี้เทคนิคสูง
    การซื้อขายเกิดขึ้นจริงครับตามที่ผมตอบอีกท่านนึงไปแล้วเช็คตามTrackingที่ผมให้ก็จะทราบเส้นทางเดินของสินค้าที่ลงขายของ จขกท.ครับ.

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

ผมแอดไลน์ไปตอนเช้าเพราะเห็นลงว่าติดต่อทางนี้ แต่บอกมีคนpmจองแล้วตั้งแต่เมื่อคืนเลยขอคิว2ดูเค้าก้อจริงใจดีนะครับ
    อย่าดูกันที่ของถูกยูสใหม่ เก่าๆก้อเถอะครับระวังกันหน่อยก้อดีนะ

Quote Originally Posted by ple101 View Post
    ท่านน่าจะให้โอกาสยูสใหม่เขาขายของบ้างนะครับน้องคนขายอยู่ชลบุรีผมลาดพร้าว101ซื้อขายโดยส่งemsให้ผมก้อใช้อยู่นี่เครื่องที่เขาขายให้ส่งของให้ก่อนด้วยซำ้โอนเงินทีหลังเพราะไม่สะดวกนัดรับทั้งคู่ไกลกันแต่น้องเขาก็ไว้ใจผมส่งมาให้ก่อนเลยเลขTracking EP006641033TH ทุกท่านก็เคยเป็นยูสใหม่กันทั้งนั้นแหละครับ.
    แล้วคุณ ple101 รู้ได้อย่างไรว่าเขาเพิ่งมาขายของในเวปนี้คับ อาจจะเปลี่ยนชื่อมาหลายครั้งก็ได้ ชิมิ

Quote Originally Posted by Lord Jesus View Post
    แล้วคุณ ple101 รู้ได้อย่างไรว่าเขาเพิ่งมาขายของในเวปนี้คับ อาจจะเปลี่ยนชื่อมาหลายครั้งก็ได้ ชิมิ
    มันก้อมีหลายวิธีในการซื้อที่ว่าได้รับของแน่ๆถ้าหาวิธีที่ปลอดภัยไม่ได้ก็ผ่านไปเท่านั้นเองไม่ต้องคิดมากส่วนจะสมัครมาใหม่ก็เป็นสิทธิ์ของเขาตราบใดที่เขาผู้นั้นยังไม่ทำความผิดมันอยู่ที่เราระมัดระวังและเซฟตัวเองแค่ไหนมีทุกเวปแหละครับคนร้ายอ่ะครับ.

war_manu's Avatar

แหม่ะเสียดายไม่ทัน ชลบุรีเหมือนกันด้วย จะได้พิสูจน์ให้ว่าของแท้ม้ัย

แมนๆ ดีกว่าครับ ได้คือได้ ไม่ได้ก้หาเอาใหม่ ไม่มีใครรุ้อะไรจรืง แค่นี้ดีกว่าครับ ถ้าไม่ได้เดือดร้อนอะไร ให้มันจบไปดีกว่า

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

Quote Originally Posted by war_manu View Post
    แหม่ะเสียดายไม่ทัน ชลบุรีเหมือนกันด้วย จะได้พิสูจน์ให้ว่าของแท้ม้ัย
    เสียดายจริงหรออท่านของผมมีนะอิอิอิ

ผมก้เสีบดายครับ อยุ่ กทม ปัญญาไปรับกับมือ

Quote Originally Posted by ple101 View Post
    มันก้อมีหลายวิธีในการซื้อที่ว่าได้รับของแน่ๆถ้าหาวิธีที่ปลอดภัยไม่ได้ก็ผ่านไปเท่านั้นเองไม่ต้องคิดมากส่วนจะสมัครมาใหม่ก็เป็นสิทธิ์ของเขาตราบใดที่เขาผู้นั้นยังไม่ทำความผิดมันอยู่ที่เราระมัดระวังและเซฟตัวเองแค่ไหนมีทุกเวปแหละครับคนร้ายอ่ะครับ.
    ถ้าคุณไม่รู้ว่าจะพิสูจน์ได้ไงว่าเขาเพิ่งมาสมัครเวปนี้ คุณก้อไม่ต้องตอบก็ได้คับ
    ตอบนอกคำถามอย่างนี้ ยิ่งทำให้คนอื่นสงสัยมากข้นไปอีก อิอิอิ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks