Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน TCOM นนทบุรี รับซ่อมการ์ดจอ ดีรึป่าวครับ ใครเคยใช้บริการบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน TCOM นนทบุรี รับซ่อมการ์ดจอ ดีรึป่าวครับ ใครเคยใช้บริการบ้างครับ

พอดีจะเอาไปให้เขาเปลี่ยนพัดลมการ์ดจอให้อะครับ มันหักไปใบหนึ่ง
    เห็นอยู่ใกล้ๆ ผมเลยว่าจะแวะเข้าไปให้เขาซ่อมให้อะครับ ใครเคยใช้บริการรีวิวหน่อยครับ กลัวเอาไปซ่อมแล้วกลับมาใช้ได้ไม่นานนี่สิ

ปล.ผมใช้งานได้ปกติทุกอย่างเพียงแต่ถ้าเปิดรอบสูงมันจะแกว่งและเสียงดังเลยอยากเปลี่ยนให้มันดีหน่อย

ถามยากไป ตอบไม่ได้งับ

Comment

Working...
    X